Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Lễ tình yêu cô đơn

em yêu dấu thế là chúng mình đã quen nhau dược 3 năm rồi phải ko em ? trong 3 năm chúng mình đã bao nhiêu kỷ niện ,vui cũng có mà buồn thì cũng ko ít.nhưng chưa có lể tình yêu nào mà chúng ta ko ở bên nhau,anh biết đúng ra năm nay cũng thế nhưng vì năm nay anh vế quê hơi lâu lên ngày quan trọng nhất của tình yêu anh ko ở bên em được ,anh biết em sẽ buồn lắm và anh cũng thế,......
    sáng ngày 14/2 mình ko để ý ko nhớ là ngày gì phụ bố mẹ san 1 đống xà bần to tổ bố vì bố mẹ mới xây được cái nhà,vào dịp cận tết lên ko kịp don dẹp,làm bở hơi tai 2 cánh tay mỏi nổi bóng nước ,thí nhìn lên đồng hồ điềm 11h ui mệt wa,nhìn lại thành quả lo động thì đống xà bần đã vơi gần hết tuy mệt mà sao thấy trong lòng vui vui.nghỉ vào ăn cơm thôi,vẫn ko nhớ là ngày gì.ăn xong ngủ trưa vì lâu ko lam mệt lên ngu 1 phát tới gần 3h mẹ gọi dậy,thôi dậy ra phụ bố san hết đống xà bần,đến cuối ngày thi ôiiiiiii cũng đã xongggggg mệt quá. vẫn ko để ý là ngay gì.có ai như mình ko trời,may ma lúc sáng có nhắn cho bạn gái 1 tin duy nhất" chúc em 1 ngày vui vẻ " ví ko nhớ là ngày gì lên nhắn co thế ko thấy bạn gái trả lời chác bạn gái đang bận ko để ý nữa.
    đến tối đang ngồi uống nước với cã nhà ngước cổ nhìn tờ lịch giật mình chết rồi 14/2 ui mẹ ơi chết con rồi,bây giời mình đã hiểu tại sao cã ngày ko thấy đt kêu.ko thấy bạn gái nt.
    vội váng cầm đt gọi cho người yêu thì "số tiền trong tài khoản ko đủ để thực hiện cuộc gọi" ui cai gì nữa thế này.vội chạy di mua cái thẻ nap ngay mới được sao mọi ngày mình di có 1 tí là tới mà bây giờ xa thế.tới khi nap được thẻ nhìn đồng hồ điểm 7h30 .gọi ngay cho ban gái thôi,nhưng chỉ có chuông reo thôi ko ai bắt máy cả.suốt 2 ngày trời ko ai nghe làm mình sợ quá ko bít đả có chuyện gì sày ra với em,gọi cho mọi người xung quanh em thì ôi từ ngày về quê a đã làm mất đt thì làm gì có số của ai mà gọi chứ.nhưng cũng may đến tối ngày thứ 3 thì em bắt máy ,nhưng khác với những gì a nghĩ mình sẽ thệt vui vẻ nc và tâm sự thì."a đừng làm phiền em nữa ,đừng gọi cho em nữa"ui cái gì thế này a có nghe nhầm ko,va sau đó là tất cả những gì em đã kìm lén bấy lâu ko nói ra thì bây giờ em nói hết.ui sao họng a cứ đơ ra ko nói được cái gì thế này.sao anh ko thể giải thích ko thể thanh minh điều gì thế này,.
    cho đến hôm nay a biết em vẫn rất buồn anh nhưng em ah tất cả những gi em nói những gì em nghĩ ko phải tất cã đều đúng em ah.a mún giả thích những điều đó nhưng ôi sao em ko cho a cơ hội để giải thích .có lẽ trong đời a từ bé tới giờ a mới cảm thấy buồn là như thế nào.yêu là khổ thế nào.
    em ơi anh nhớ em quá ah.

Ðề: Lễ tình yêu cô đơn

Trời, chung thủy vậy?
    Ko biết có ko đó?