Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Ðề: mục đích và mục tiêu???

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthibin
    tình ơi, tiền ơi tớ đến đây,kekeke,,,,:gian2::luagian:,bệnh nặng rùi, hức hức...
    :chay:
    Kêu
    Vừng ơi mở ra chứ! )
    tình tiền đang cất hết trong kho rùi.... Bảo nó tự chạy đến chứ )

Chia sẻ với bạn nhé !

Trích dẫn Gửi bởi nguyenthibin
    ở tuổi 25 nhưng tớ chưa làm gì nên trò cả, đi làm thì lương không cao,đã 3 năm ra trường nhưng kím tí tiền dư gọi là vốn liếng đâu mất rồi!
    ôi mong sao sẽ có nhìu nhìu cơ hội trong năm quý tỵ này, năm đánh dấu bước ngoặt quan trọng trong cuộc đời mình:,
    hiix, tình ơi, tiền ơi tớ đến đây,kekeke,,,,:gian2::luagian:,bệnh nặng rùi, hức hức...
    :chay:

me too....
    bạn bè ổn định gia thất hết rồi...mình chưa có cái j trong tay hết...mà cũng chưa có bằng đại học nữa....
    tuổi cao sức yếu rầu...
    mà mềnh mới ra trường đc 18 tháng thui.......

Năm mới đến hi vọng có gì đổi mới. Tiền thì k dám nói vì lương kế toán mặt bằng chung thì cũng chỉ trong những nấc mọi ng đã nêu thôi mà mình thấy họ chả lương cao thì yêu cầu sẽ nhiều, cv sẽ lắm. Tình thì cứ yên tâm ai cũng sẽ có nhân duyên của ng đó. Vđề là nó đang bị tắc đường nên chưa đến được với mình thôi ^^

uh thì bít vậy ,hi nhưng ko bít mặc bằng chung của kế toán bây h là bao nhiu? 5 triệu có pải là ít hay trung bình, ???:quaylung::dangiuqua:

5 triệu là nhiều rồi, mình đi làm có 3tr5+xăng với cơm trước chắc =4tr5 thui....thấy có mấy anh chị ra trường 4năm cũng có từng ấy....còn ra trường khoảng 10 năm đa số trên 15tr ( hì, những người mình bít )
    ôi.... e chỉ muốn được số thấp nhất của 8 chữ số cũng đc rồi...mơ ước....

ôi 8 chữ số sao nhìu thế, hì nhưng mơ ước mà, chỉ là ước mơ ...hơ hơ ,ta sẽ cố gắng!!:dangiuqua: