Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

Ðề: Ngu lâu dốt bền khó đào tạo

sao bạn giống tui thế :-((

Trích dẫn Gửi bởi hoatk2004
    Trải qua 6 năm học ra trường, nói thật không biết tôi đã làm bao nhiêu việc mà sao năm nay , giờ phút này đầu óc tôi vẫn trống rỗng " Chả biết gì " Phải làm sao đây ta????
    Cứ từ từ tích lũy kinh nghịm bạn à:momong:

cũng giống tui thế,nhưng tui vẫn cố gắng học hỏi mà không biết có được không?

Trích dẫn Gửi bởi tranle1991
    cũng giống tui thế,nhưng tui vẫn cố gắng học hỏi mà không biết có được không?
    thui chả học hỏi nữa đâu, chán lắm :-((

thì cứ học hỏi đi,biết đâu mình sẽ làm được thì sao,không làm được cái này thì làm cái khác,phải cố lên nhé mấy bạn...:dancing:

Kiếm 2$ đến 10$ mỗi ngày với SeosPrint
    I/ Giới thiệu về SeosPrint
    - SeoSprint là trang web uy tín nhất của nước Nga cũng như trên thế giới với ngôn ngữ là tiếng Nga, các bạn dùng google chrome để dịch nhé
    - Kiếm tiền bằng cách click quảng cáo, đọc mail, đăng ký forum,...
    - SeoSprint hỗ trợ AP, WebMoney, Liqpay và đặc biệt là LR với min pay chỉ 0.1$ tương đương 3RUB. Ở đây mình khuyên khích các bạn dùng WebMoney, bạn nào chưa có tài khoản WebMoney thì có thể xem hướng dẫn đăng kí tại đây MMO -- Ki?M Ti?N TrN M?nG : H??ng d?n ??ng k WebMoney
    Giá click ở SS giao động từ 0.021-0.035 Rub ( nếu làm ref của mình, giá click của bạn sẽ từ 0.035-0.049) vì bạn được tự động cộng 80% tiền reback của mình. ( cái này hoàn toàn tự động của hệ thống, mình set reback cho tất cả ref của mình là 80% – đây là giá trị reback tự động cao nhất tại SS).
    ( Các bạn lưu ý chỉ có tài khoản đã active mới được nhận reback 80% nhé)
    >>>>Link đăng kí SEO sprint

Mọi thắc mắc pm qua gmail: nidieunguyen@gmail.com or You have to login and like this post in order to see this link[/COLOR][/CENTER]

Hướng dẫn toàn tập về cách kiếm tiền từ việc xem quảng cáo với SEO,click vào đây https://www.google.com.vn/url?sa=t&r...p0Vc0v92nzE60Q

Bạn thấy gì nào. Khi upgrade, lợi nhiều nhất sẽ là từ việc nhận tiền từ ref. Có site nào upgrade đc 65% tiền từ ref ko các bạn. Vậy muốn upgrade thì làm thế nào? Seosprint ko cho phép upgr từ tiền của mình. Như vậy chứng tỏ nó rất uy tín, hầu hết các site ptc đều thu lợi ko nhỏ từ tiền upgr của mem. Nhưng vs seo, bạn chỉ có thẻ đc upgr khi bạn đủ point. Point là số điểm tích lũy. Khi các bạn nâng status lên working bạn sẽ đc 1 point. 100 point bạn sẽ đc upgrade cấp đầu tiên ( sau working). Vậy kiếm point như nào? Tiếp theo xin mời các bạn xem:

Tài khoản hoạt động tích cực trong một tuần — +1 điểm
    Chuyển từ status”Прохожий” sang “Рабочий” — +1 điểm
    Ref F1 chuyền status từ ”Прохожий” sang “Рабочий” — +1 điểm
    Ref mua quảng cáo, cứ mỗi 10 rub — +0.2 điểm
    Rút tiền từ SS, cứ mỗi 10 Rub — +0.2 điểm
    Ref rút tiền từ SS, cứ mỗi 10 Rub — +0.2 điểm
    Trong tuần ít hoạt động sẽ bị — -1 điểm
    Vi phạm trong tranh chấp — -2 điểm
    Bị ban trong forum của SS — -2 điểm
    Mình khuyên bạn một kn hay, nếu rút tiền, rút qua lr và rút từng 10rubs một lần ~~>> vừa có tiền vừa có point
    Vậy là ok về mục kiếm point. Bao nhiêu point thì đc upgrade? Từ point sẽ chia ra các chức danh khác nhau. ví dụ: point dưới 100 thì gọi là Công nhân ( рабочий), từ 100 đến 300 gọi là Nhóm trưởng (бригадир), từ 300-500 gọi là master, trên 500 thì là doanh nhân.

Đó, bạn thấy chứ, đc làm thành viên cấp cao của site này ko hề đơn giản. Và cũng chứng tỏ rằng nó uy tín tới mức nào. Rất nhiều 4rum biết mánh khóe này nhưng họ ko hề nói để cho các member biết và cùng kiếm đc nhiều tiền. Hum nay vs tinh thần 1 người vì mọi ng, mình share tất cả những mẹo hay, để các mem cùng có thể kiếm đc thật nhiều tiền.

cứ từ từ tích lũy kinh nghiệm và không ngừng học hỏi nhất định có ngày bạn sẽ thành công bạn à
    mình cũng giống bạn thôi ra trường với cái đầu trống rỗng và dốt hoàn toàn về kiến thức kế toán nhưng qua thời gian mình cũng tích lũy được một chút ít kinh nghiệm rồi nè
    vậy nên bạn đừng lo chỉ cần bạn cố gắng là sẽ thành công thôi à

Trích dẫn Gửi bởi thuthuyqn88
    cứ từ từ tích lũy kinh nghiệm và không ngừng học hỏi nhất định có ngày bạn sẽ thành công bạn à
    mình cũng giống bạn thôi ra trường với cái đầu trống rỗng và dốt hoàn toàn về kiến thức kế toán nhưng qua thời gian mình cũng tích lũy được một chút ít kinh nghiệm rồi nè
    vậy nên bạn đừng lo chỉ cần bạn cố gắng là sẽ thành công thôi à
    em ngưỡng mộ chị quá
    em đi làm giống như tay hok bắt giặc ý, trong đầu rỗng, tooàn làm theo bản năng, rồi dần dần tìm hiểu cái nào dc phép làm cái nào hok, cái nào đúng cái nào sai