Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Nếu em làm cô dâu !

cảm giác làm cô dâu sẽ như thế nào nhỉ. chắc sẽ hồi hộp lắm, lo lắng lắm đây .từ chuyện nhà trai tới xin phép rồi tới ăn hỏi -> đi chụp ảnh -> chọn nhẫn cưới..... ôi thích thật. chính mình cũng đang hồi hộp ko bit cảm giác sẽ thế nào nhỉ. mấy đứa bạn mình đang háo hức chuẩn bị cho ngày cưới kìa. nhìn chúng toe teót mà mình cũng vui lây. cuối tuần rủ nó đi xả stresst mà nó kêu bận lắm ko đi được.... ôi nhiều việc vậy cơ ak??? có những việc gì nữa nhỉ. tò mò quá đi.hi hi.

Nếu 1 mai cưới mình mình sẽ chọn 4 nơi để chụp ảnh cưới và sẽ may 1 cái váy cưới thật lộng lẫy và mình sẽ cùng ck đi sắm đồ đạc trong nhà , sẽ phải mua những thứ thiết yếu nhất như điều hòa máy giặt tủ lạnh chăn ga gối đệm gối ôm @@ nhiều thứ phải sắm lắm chứ . mình sẽ làm cho căn phòng của mình thật ấm áp tràn ngập yêu thương.... ^^ hí hí mơ hồ quá đi.nhưng mà thích thật. nói tới đây lại nhớ ngày xưa hai đứa cũng đã từng bàn mua những thứ gì sau khi cưới, cả hai đều sợ rửa bát và thống nhất là phải có máy rửa bát( hình như chưa có máy này). nhưng giờ người sẽ cùng mình chung sống đến hết cuộc đời ko pải là anh nữa. sẽ là 1 người khác. người mà mình cũng chưa rõ @@.

oaaaaaaaaaaa đang thích làm cô dâu lắm ko bit cảm giác thế nào nhỉ... ??????????????

(5h31p hết giờ làm ngồi mơ hồ tý- giấc mơ này xa xôi lắm.)

Ðề: Nếu em làm cô dâu !

Kế toán nhà mình cũng lãng mạn quá ta

Mình cũng đang muốn được làm cô dâu :khoc:

làm cô dâu ư, điều đó thật hạnh phúc
    mình cũng muốn được làm cô dâu mà chẳng có anh chàng nào chịu làm chú rễ đây