Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Chủ đề: không có gì "Hot"

không có gì "Hot"

Sắp đi thực tập, lo quá mọi người ui, chẳng píc khi vào công ty mình thực tập ngta có thèm liếc mình tí xíu k đây? mình thắc mắc có ai tả lời k đây? có bị 1 chân làm ô sin k đây?...??? đến lúc này mà chưa píc nên làm đề tài gì nữa. Ai cho mình lời khuyên không nhỉ? cho mình vài gợi ý về đề tài thực tập :ngaytho: tks rất nhìu :nuhon:

Ðề: không có gì "Hot"

tu tin lên ban ui
    khong co gi la khó cả quan trọng là ban làm tố thôi
    mình nghĩ ban nen chon de tai nao ma ban cam thay tu tin nhat ý
    co len ban nha chuc thành công

Trích dẫn Gửi bởi haiha2012
    ngày trước mình làm đề tài nvl.kũng dễ làm bạn ak,chứ làm kết quả kinh doanh thì hơi khó chút ít.Đó là ý kiến of mình:gatdau:
    hihi, cho mình mượn bài của bạn tham khảo được không bạn? mail của mình nè rimotoji_2m@yahoo.com:dangyeu:

bạn nên tham khảo đề tài của những anh chị đi trước và trong lúc bạn học thì phần nào bạn học tốt nhất thì bạn chọn đề tài đó

Trích dẫn Gửi bởi rimotoji_2m
    hihi, cho mình mượn bài của bạn tham khảo được không bạn? mail của mình nè rimotoji_2m@yahoo.com:dangyeu:
    mình có bản giấy thui,bài làm trong máy tính mình xoá mất rùi,tiếc wa.để mình xem bạn mình có ai còn k mình xin rùi mình gửi cho bạn na

Trích dẫn Gửi bởi haiha2012
    mình có bản giấy thui,bài làm trong máy tính mình xoá mất rùi,tiếc wa.để mình xem bạn mình có ai còn k mình xin rùi mình gửi cho bạn na
    uhm, cảm ơn bạn nhìu nha, sáng nay mình mới lên công ty chỗ mình thực tập nè. Ngta hẹn 2/1 lên thực tập. ^^