Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 9 của 9

Anh, chỉ thế thôi sao.

ngày anh đến đã làm tim em sao xuyến em đã thay đổi tất cả vì anh,thay đổi rất nhiều, chỉ time ngắn thôi nhưng chúng ta đã có biết bao kỉ niệm, với em bây giờ có lẽ em đang sống bằng kỉ niệm thì đúng hơn a ak.
    a đã đi..... người ta đã mang anh đi mãi rồi ,đi sẽ không bao giở trở lại nữa, em chấp nhận lỗi đau anh yêu người khác, còn hơn lỗi đau anh ra đi mà ko bao giờ trở lại,anh ak. ở nơi ấy anh có vui ko người ta có yêu anh như em từng yêu ko , trưa nay nhé đang ăn cơm em lại bỗng nhớ anh, và tim em lại nhói 1 cái.em muốn khóc nhưng không khóc được em muốn nhắn tin gọi điện cho anh nhưng ko được a ạ. em phải làm sao để quên anh đây, cứ mãi sống với cái dày vò này em thấy mệt mỏi quá, lúc nào em cũng pải lừa rối mình bằng công việc, em tự nhủ làm việc đi rùi mọi chuyện sẽ qua thôi, nhưng ko hình ảnh của anh cứ hiện về, cái dáng dấp ấy cứ luẩn quẩn quanh em ,em ko thích như thế, anh đi rồi sao ko mang hết đi . sao cứ để lại nỗi đau cho em là thế nào vậy.anh trả lời đi, nói cho em nghe đi, em pải làm sao đây....khi anh ko còn nữa....
    em nhớ anh!em tin anh sẽ nghe được những gì em nói,đúng ko anh.
    [/COLOR]

Ðề: Anh, chỉ thế thôi sao.

Em ơi yêu bố mẹ thôi.
    Lại thêm một cô vào danketoan than thở chuyện tình yêu
    haizzzzzzzzz sao cuộc sống lắm lỗi gian truân nhỉ

Không yêu phải chịu nỗi cô đơn
    Sao yêu rồi thấy khổ tâm hơn.
    yêu cũng khổ
    không yêu thì xấu hổ
    Vì............
    Mang tiếng ế. hix :thodai:

hôm qua có người nói với mình là hãy quên quá khứ đi, đừng để quá khứ rẻ tiển làm phiền tương lai đắt giá ^^ có lẽ nào ??? ko còn gì sao?

Trích dẫn Gửi bởi yêu Bố Mẹ
    hôm qua có người nói với mình là hãy quên quá khứ đi, đừng để quá khứ rẻ tiển làm phiền tương lai đắt giá ^^ có lẽ nào ??? ko còn gì sao?
    chuẩn chuẩn không phải chỉnh. Không quên đi nhớ chỉ tự làm khổ mềnh. Hãy để đó là một kỷ niệm hj

Trích dẫn Gửi bởi luatkinhte
    chuẩn chuẩn không phải chỉnh. Không quên đi nhớ chỉ tự làm khổ mềnh. Hãy để đó là một kỷ niệm hj
    haizzzzzzzzzzz kỷ niệm nó sẽ trối dậy đấy luật ak,
    lòng giá băng hơn khi chiều qua có mưa ^^

haizzzzzzzzzzz kỷ niệm nó sẽ trối dậy đấy luật ak,
    lòng giá băng hơn khi chiều qua có mưa ^^
    Trỗi thì kệ nó trỗi khi nào hết trỗi thì lại về với hiện tại sao đâu mà. ai mà ko có lúc kỷ niệm trỗi dậy trừ khi người đó đã quên quá khứ theo mất trí nhớ ấy
    :cuoiranuocmat:

Cuộc sống là thế bạn ơi! Khi một cánh cửa đóng lại thì cánh cửa khác sẽ mở ra. Nếu bạn cứ mãi nhìn về cánh cửa đã đóng thì chỉ thấy toàn đau khổ mà thui. Hãy trân trọng những gì bạn đã có và đang có thì cuộc đời này sẽ đẹp biết mấy? Good luck.

Mình thích câu này nhưng khó mà thực hiện đó.