Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

Gái còn "trinh" có phải là gái ngoan không?

Các bạn nghĩ sao vấn đề “trinh tiết” của người phụ nữ ? Một người phụ nữ không còn trinh tiết thì chưa chắc là hư mà phải xét ở nhiều khía cạnh. Ví dụ một người đàn ông lấy vợ sau đêm tân hôn anh ta biết vợ mình không còn trinh tiết thì anh này cho rằng vợ mình là 1 người phụ nữ “hư thân mất nết” hay chửi mắng, đánh đập và không mấy tôn trọng vợ, nhưng qua thời gian chung sống thì biết là cô này rất chung thủy yêu chồng, yêu con, biết vun vén cho gia đình.
    Một người đàn ông khác lấy vợ còn trinh tiết nhưng sau thời gian chung sống cô này hay đi lăn nhăn với những người đàn ông bên ngoài không chăm sóc gia đình. Vậy nếu để các bạn nam lựa chọn 1 trong hai người phụ nữ này thì các bạn sẽ chọn người nào ? Tất nhiên là ngoại trừ người phụ nữ quá hoàn hảo ai mà chẳng muốn . Vấn đề này mình đang rất băn khoăn vì mình sắp lấy vợ, các bạn cho ý kiến giúp mình nhé .Mình có tình cờ đọc được bài viết này không biết có đúng không : Di?n vin Kh??ng Ng?c: Ch? "trinh" ?u ch? ?? ni chuy?n "cn gin"! - Yahoo! Nang

Ðề: Gái còn "trinh" có phải là gái ngoan không?

Chưa đến lúc nhưng cũng nhảy vô cùng bàn. Theo các cụ đã dạy thì nên lấy trường hợp 1. Tuy nhiên cái tít tồ thì có vẻ ko hợp lý.