Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

THÔNG ĐIỆP GỬI TẶNG DKT

Thân gửi cobemuadong, vansi, nam tuoc, vodanh, warm, cùng đạibàng, chị loan76, hlphuonganh, thanhdiep, Api, shinichi, ... cùng rất nhiều người bạn đáng mến của Dân Kế Toán:
    iu một người là mỗi khi tớ online tớ mún thấy 1 dù chỉ 1 dòng tin nhắn của cậu để rùi tớ trả lời lại. iu 1 người là 1 mún làm cho người ta ghen lên vì như thế tớ mới bít là cậu đang thix tớ. Và khi cậu nhận được tin nhắn này nghĩa là tớ rất rất rất và rất iu cậu===>>thông điệp hôm nay là TỚ IU CẬU....==>> hãy gửi cho những người mình thật sự iu thương nhé( và nhớ có cả tớ nữa nha ^^ )

NHỚ NÈ: Đừng bao giờ rời khỏi người mình yêu để đến với người mình thích. Bởi vì 1 ngày nào đó, người bạn thích cũng sẽ bỏ rơi bạn để đến với người mà họ yêu. Biết đâu người mà bạn yêu sẽ nhận ra họ yêu bạn biết bao. Nếu bạn nhận lại tin nhắn này từ bất cứ ai, người đó sẽ là bạn thật sự của bạn, hoặc ít ra là một nửa mà bạn đang tìm kiếm.

Dù một ngày nào đó bạn cảm thấy thật buồn và muốn khóc, HÃY GỌI TÔI! Tôi ko hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng tôi có thể CŨNG KHÓC với bạn! Nếu có một ngày bạn ko muốn nghe một ai nói nữa, HÃY GỌI TÔI, tôi sẽ đến bên bạn chi để im lặng ko nói một lời, nhưng tôi muốn bạn cảm thấy TÔI LUÔN BÊN BẠN! Nhưng một ngày nào đó, bạn gọi tôi mà ko thấy tôi trả lời, HÃY CHẠY ĐẾN BÊN TÔI, vì lúc đó TÔI ĐANG CẦN BẠN! Chúng ta BÊN NHAU và CHIA SẺ với nhau, đơn giản vì CHÚNG TA LÀ BẠN!

Tôi mong bạn sẽ gửi thông điệp này cho tất cả những ai mà bạn thực sự yêu mến, những người bạn chân thành của tôi!

Ðề: THÔNG ĐIỆP GỬI TẶNG DKT

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    Thân gửi cobemuadong, vansi, nam tuoc, vodanh, warm cùng rất nhiều người bạn đáng mến của Dân Kế Toán:
    iu một người là mỗi khi tớ online tớ mún thấy 1 dù chỉ 1 dzòng tin nhắn của cậu để rùi tớ trả lời lại. iu 1 người là 1 mún làm cho người ta ghen lên vì như thế tớ mới bít là cậu đang thix tớ. Và khi cậu nhận được tin nhắn này nghĩa là tớ rất rất rất và rất iu cậu===>>thông điệp hôm nay là TỚ IU CẬU....==>> hãy gửi cho những người mình thật sự iu thương nhé( và nhớ có cả tớ nữa nha ^^ )

NHỚ NÈ: Đừng bao giờ rời khỏi người mình yêu để đến với người mình thích. Bởi vì 1 ngày nào đó, người bạn thích cũng sẽ bỏ rơi bạn để đến với người mà họ yêu. Biết đâu người mà bạn yêu sẽ nhận ra họ yêu bạn biết bao. Nếu bạn nhận lại tin nhắn này từ bất cứ ai, người đó sẽ là bạn thật sự của bạn, hoặc ít ra là một nữa mà bạn đang tìm kiếm.
    Dù một ngày nào đó bạn cảm thấy thật buồn và muốn khóc, HÃY GỌI TÔI! Tôi kô hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng tôi có thể CŨNG KHÓC với bạn! Nếu có một ngày bạn kô muốn nghe một ai nói nữa, HÃY GỌI TÔI, tôi sẽ đến bên bạn chi để im lặng kô nói một lời, nhưng tôi muốn bạn cảm thấy TÔI LUÔN BÊN BẠN! Nhưng một ngày nào đó, bạn gọi tôi mà kô thấy tôi trả lời, HÃY CHẠY ĐẾN BÊN TÔI, vì lúc đó TÔI ĐANG CẦN BẠN! Chúng ta BÊN NHAU và CHIA SẺ với nhau, đơn giản vì CHÚNG TA LÀ BẠN!
    Tôi mong bạn sẽ gửi thông điệp này cho tất cả những ai mà bạn thực sự yêu mến, những người bạn chân thành của tôi!
    Răng không gửi cho RK106 hè?

nói ngắn gọn là thía này: hold me for a while :ibbanana:

Trích dẫn Gửi bởi rk106
    sorry nhưng mình chỉ có thể gửi tặng chung cho mọi người thui chứ đâu có time để viết tên từng người 1. THÔNG CẢM NHÉ CÁC BẠN KO CÓ TÊN. MÌNH GỬI TẶNG CHO TẤT CẢ MỌI NGƯỜI MÀ.

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    sorry nhưng mình chỉ có thể gửi tặng chung cho mọi người thui chứ đâu có time để viết tên từng người 1. THÔNG CẢM NHÉ CÁC BẠN KO CÓ TÊN. MÌNH GỬI TẶNG CHO TẤT CẢ MỌI NGƯỜI MÀ.
    RK là người đặc biệt mà!

Trích dẫn Gửi bởi rk106
    Nhí nhảnh như con cá cảnh :dapghe::hysterical: mún tặng riêng không qua anh tặng cho nhát nào :hysterical::gun_bandana:

Trích dẫn Gửi bởi DaLat
    Nhí nhảnh như con cá cảnh :dapghe::hysterical: mún tặng riêng không qua anh tặng cho nhát nào :hysterical::gun_bandana:
    Ghen à! đi ra ngoài để anh mần việc!

mấy anh đừng dùng vũ lực ở đây nha. Đang toàn những tâm sự tình cảm và xúc động vậy mà...Sao các anh ko gửi những thông điệp cuũn như tình cảm của mình dành cho DKT nhỉ/

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    Thân gửi cobemuadong, vansi, nam tuoc, vodanh, warm cùng rất nhiều người bạn đáng mến của Dân Kế Toán:
    iu một người là mỗi khi tớ online tớ mún thấy 1 dù chỉ 1 dòng tin nhắn của cậu để rùi tớ trả lời lại. iu 1 người là 1 mún làm cho người ta ghen lên vì như thế tớ mới bít là cậu đang thix tớ. Và khi cậu nhận được tin nhắn này nghĩa là tớ rất rất rất và rất iu cậu===>>thông điệp hôm nay là TỚ IU CẬU....==>> hãy gửi cho những người mình thật sự iu thương nhé( và nhớ có cả tớ nữa nha ^^ )

NHỚ NÈ: Đừng bao giờ rời khỏi người mình yêu để đến với người mình thích. Bởi vì 1 ngày nào đó, người bạn thích cũng sẽ bỏ rơi bạn để đến với người mà họ yêu. Biết đâu người mà bạn yêu sẽ nhận ra họ yêu bạn biết bao. Nếu bạn nhận lại tin nhắn này từ bất cứ ai, người đó sẽ là bạn thật sự của bạn, hoặc ít ra là một nửa mà bạn đang tìm kiếm.

Dù một ngày nào đó bạn cảm thấy thật buồn và muốn khóc, HÃY GỌI TÔI! Tôi kô hứa sẽ làm cho bạn cười nhưng tôi có thể CŨNG KHÓC với bạn! Nếu có một ngày bạn kô muốn nghe một ai nói nữa, HÃY GỌI TÔI, tôi sẽ đến bên bạn chi để im lặng kô nói một lời, nhưng tôi muốn bạn cảm thấy TÔI LUÔN BÊN BẠN! Nhưng một ngày nào đó, bạn gọi tôi mà kô thấy tôi trả lời, HÃY CHẠY ĐẾN BÊN TÔI, vì lúc đó TÔI ĐANG CẦN BẠN! Chúng ta BÊN NHAU và CHIA SẺ với nhau, đơn giản vì CHÚNG TA LÀ BẠN!

Thông điệp của Tohoa rất ý nghĩa, mình sẽ cố gắng ghi nhớ thông điệp của tohoa :561: tohoa