Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Những comment xúc động của bố mẹ dành cho các sao nhí!!!

Ghé qua trang tin của Ngôi Sao Nhí, tôi bắt gặp những dòng tâm sự mà khiến tôi phải ngẫm nghĩ rất nhiều...bạn rút ra được giá trị gì cho bản thân?

1. Mẹ bé Lunar (nga.aahan@yahoo.com)

Mỗi sáng đến cty việc đầu tiên mẹ làm là mở ngoisaonhi để ngắm con và các bạn cùng thi với con. Ai cũng xinh xắn và đáng yêu. Thấy cuộc sống có ý nghĩa hơn. Nhìn con mẹ lại thấy nhớ và thương bà ngoại. Nhớ vì mẹ lấy chồng xa quá. Thương vì bây giờ có con rồi mẹ mới hiểu nỗi vất vả của một người mẹ, những lúc con không nghe lời, những đêm không ngủ khi con ốm.

2. Mẹ Ngỗng ác ( halinh0106@gmail.com)

Con trai yêu! Trời bắt đầu lạnh rồi, mỗi lúc đi làm bị lạnh mẹ lại vào ngôi sao nhí để xem ảnh, comment và lượt xem mà mọi người dành cho con, mẹ thấy ấm lòng lắm con trai ạ! Mẹ hiểu con trai mẹ rất đáng yêu nên được nhiều người quan tâm, mẹ rất tự hào về con. Con luôn là ngôi sao nhí đáng yêu, tinh nghịch trong lòng cả nhà đó, con biết không

3. Hiền ( giotleanhsang1603@yahoo.com)

Billdo yêu quý của dì! Giờ dì chỉ mong ước sao thời gian quay trở lại vào thời khắc tết năm ngoái để dì có thể nhìn thấy con chào đời và được ôm con vào lòng. Giờ Billdo của dì đã được 7 tháng rồi. Dì rất mong ngày được gặp con, Billdo ah. Chúc Billdo của dì hay ăn chóng lớn, ngoan và mãi đáng yêu như bây giờ nhé!

Ông nội ( trannhien75@yahoo.com.vn)

Hôm nay là sinh nhật "Đại tướng" cháu trưởng của ông, thế là cháu đã được 1 tuổi rồi đó, trông "đại tướng" ra ráng người lớn quá chỉ tội răng mọc chậm thôi. Hôm nay Ông sẽ có quà mừng sinh nhật "Đại tướng" và chiều nay ông cho cháu ra công viên xem thú và bơi thiên nga. Ông chúc thiên thần bé nhỏ của ông ăn khỏe, ngủ khỏe, chơi ngoan, thông minh, hát hay, học giỏi, không được nhõng nhẽo Bà nội và phải yêu mến Anh Đức, chị Bông nhé. Hôn "Đại tướng" nhiều

4. Mẹ bé Lunar ( nga.aahan@yahoo.com)

Sau này con lớn lên, mẹ không mong con mang về cho mẹ một núi vàng, bạc, tiền. Mẹ chỉ mong con mang về niềm vui, hanh phúc, sự hiếu thuận với ông bà, bố mẹ... Sống yêu thương, chan hòa, biết giúp đỡ mọi người và con sẽ học thật giỏi để là người có ích cho xã hội. Yêu nụ cười của con. Mẹ chúc con gái và các bạn cùng thi với con sẽ luôn vui vẻ, ăn ngoan, ngủ ngoan. Là những em bé đáng yêu nhất trong lòng mọi người-Đấy mới là giải thưởng quý giá nhất đó con. Yêu con.

5. Mẹ bé Trần Ngọc Thiên Phúc ( bichhanh_ag@yahoo.com)

“Con Trai” cuộc sốg vốn dĩ rất khắc nghiệt & có lẽ nó càng khắc nghiệt hơn đối với 1 trẻ thơ như con. Cô cảm nhận nỗi đau của ba mẹ con, và cô cũg như ba mẹ con luôn hy vọng đâu đó xuất hiện phép nhiệm màu giành cho con, nuôi lớn tâm hồn thơ dại của các con...Nuôi lớn những ước mơ đẹp của các con.Ba Mẹ của Phúc Quang ơi, những điều tốt đẹp nhất đến với gia đình của bạn nhé..Tôi - những người mẹ - những người cha - luôn ủng hộ gia đình bạn. Hãy tin là… luôn có phép nhiệm màu dành cho chúng ta bạn nhé!

6. Mẹ bé Sony ( anhtth@abbank.vn)

Sony ơi ! nhìn con khôn lớn từng ngày mẹ vui và hạnh phúc lắm. Sáng mẹ và ba đi làm sớm con chưa ngủ dậy , tối ba mẹ mới về thì chỉ chơi với con 1 chút rồi con lại ngủ, mẹ cảm thấy rất buồn khoảng thời gian me dành cho con rất ít, nhưng hình như con hiểu được tình cảm ba mẹ dành cho con nên con không quấy ba mẹ và ở nhà với bà ngoại rất ngoan . Con ơi ! hãy ngoan nhé ba mẹ sẽ dành tất cả những gì tốt đẹp nhất cho con . Yêu con nhiều lắm.

7. Mẹ DuPai ( bichhang_phamle@yahoo.com)

Con trai yêu của mẹ! Con trai biết không? Từ khi sinh con ra trên cuộc đời này, mẹ cảm thấy cuộc sống của Mẹ có ý nghĩa hơn biết bao. Mẹ thấy hạnh phúc khi con cười, thấy ấm áp khi nhìn con ngủ say giấc, ..! Con trai của Mẹ ngày mỗi lớn lên, những lo lắng của ba mẹ rồi đây sẽ thêm nhiều, nhưng mẹ tin con trai của mẹ sẽ không bao giờ làm cho ba mẹ phải buồn đâu đúng không con yêu?

8. Huongntvov (giotrang@yahoo.com)

Con trai yêu quý, hàng ngày nhìn thấy con lớn lên khoẻ mạnh, vui đùa, hay ăn, chóng lớn là ba mẹ cảm thấy thật không có niềm hạnh phúc nào bằng. Cảm ơn cuộc sống đã ban tặng con - niềm vui lớn nhât cho gia đình chúng ta. Yêu con thât nhiều!

9.Mẹ Kem ( phan_huyendung@yahoo.com)

Con gái mẹ lớn rồi nhé! Mình đã bước sang tuổi mới, mình sẽ được khám phá nhiều điều mới lạ của cuộc sống quanh mình. Bố mẹ luôn mong con gái mạnh khỏe, ngoan ngoãn và học được thật nhiều điều hay. Con phải ghi nhớ những lời ông bà, bố mẹ, cố gắng chăm ngoan lớn lên học giỏi, hiếu thảo con gái nhé! Bố mẹ luôn bên con và yêu con thật nhiều!

10.Mẹ Hoàng Nam ( nguyenphuonganh10@gmail.com)

Con là niềm tin, tự hào và là gia tài đáng giá nhất của bố mẹ. Mẹ cảm ơn vì sự có mặt của con trên cuộc đời này. Mẹ sẽ làm việc hết sức mình để con có 1 cuộc sông thật vui,hạnh phúc. Chỉ cần ai hỏi con “Hip con ai?” Con trả lời ngay “Hip con mẹ Anh ba Quý, Híp thương mẹ Anh nhất” là mẹ thấy vui và hạnh phúc nhất trên đời này.ba mẹ yêu con nhiều lắm...

11. Bố Cò ( tuannn.b12@gmail.com)

Bố luôn mong con trai bố đạt được thật nhiều thành công trong cuộc sống... bố sẽ dành tất cả những gì mình có cho con... Xin cảm ơn tất cả mọi người đã ủng hộ cò con. chúc tất cả mọi người mạnh khỏe...

Theo Ngoisaonhi

Ðề: Những comment xúc động của bố mẹ dành cho các sao nhí!!!

Đúng là tình yêu ba mẹ dành hết cho con cái. Bạn ơi mình thấy Ngôi sao nhí đang có buổi offline dành cho các bé yêu thì phải. Cách tham gia nhận vé như thế nào vâyk bạn?

Ðề: Những comment xúc động của bố mẹ dành cho các sao nhí!!!

hi,buổi offline của ngoisaonhi.com thật là thú vị với các bé rất kute !