Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24

có lên tin vào lời hứa

Rồi thì đến một hôm không ai nói nhau đôi câu gì, tự hiểu chuyện tình mình đến đâu. Và dường như thời gian bên em trôi qua đã quá nhanh rồi, có quá nhanh thật sao em ! Từng ngày cứ dần trôi như trong trái tim đang phai dần một chuyện tình buồn đang biến tan. Và rồi khi nhận ra ta chia tay nhau đã quá lâu rồi, đã mất nhau rồi em.
    Cứ thế cố gắng mà làm chi, yêu nhau mất nhau để được gì hả em, để nhận lại được 1 niềm tin vỡ tan để làm con tim anh phải đau. Cứ thế cứ hứa để làm chi xa nhau mất nhau ròi lại quên, vì tình yêu là vậy sao?
    Những lúc cố hứa thật dài lâu, bên nhau có nhau cho trọn đời, mà làm được gì vì rồi cũng mất nhau mà thôi. Nếu thế phải hứa để làm chi, khi em chỉ yêu được vậy thôi, chỉ yêu 1 thời gian …

Chắc em vẫn nhớ những ngày khi xưa lúc mình còn bên nhau, những câu đã trao đã nói trong những lời thề đầu, mình sẽ mãi yêu nhau đến mãi ngàn sau như trong cổ tích đầy nhiệm màu, vậy mà bây giờ ko biết theo người nó đã bay mất đi đâu. Một tình yêu dài lâu, một tình yêu đẹp, khi anh đã yêu thì sẽ mãi yêu chứ ko như thế này đâu, thôi thì em hứa làm chi, em cứ hứa ,và tình yêu lại bay đi, và ta lại chia ly …

Ðề: có lên tin vào lời hứa

Chả hiểu viết cái gì, ông này hay viết sai chính tả "n" thành "l" ghê :giggle:

quả thật chả hỉu Falu nói gì luôn :sowa:

#:-S falu tâm trạng quá! :-( Thế mà cứ chém gió hoài bên topic "Làm sao lấy lại niềm tin" của happy. Falu viết sai chính tả nhé, hi, mà falu nè khi ty ra đi rùi thì hãy để mọi thứ thuộc về nó ra đi những gì gọi là đau buồn, giữ lại 1 ít kỷ niệm đẹp để thỉnh thoảng nhớ đến thui. Lời hứa thì ko sai, mà chỉ có người dùng nó dùng sai dùng ko đúng chỗ, ko đúng mụcddischs và ko suy nghĩ trước khi dùng nó mà thui. Ko phải ai dùng lời hứa cũng đều sai falu ah, và cũng ko phải lời hứa nào cũng ko đáng tin. Hãy tự tin lên nhé falu! Khi cánh cửa hp này đóng lại sẽ có cánh cửa hp khác mở ra. Anh falu hãy nhìn về cánh cửa đang mở ra ý nhé!
    Goodluck!

[QUOTE="smallrabbit"]#:-S falu tâm trạng quá! :gomo: :tungkinh: thiện tai thiện tai
    hứa là gì mà ta phải tin vào lời hứa :tungkinh: mophat

Phù, anh falu này thật là.... Thế tình iu đã ra đi là gì mà khiến anh phải đau khổ?

Trích dẫn Gửi bởi smallrabbit
    Phù, anh falu này thật là.... Thế tình iu đã ra đi là gì mà khiến anh phải đau khổ?
    tình yêu ra đi để lại toàn kỷ niệm vui buồn lẫn lộn đem lại cảm giác khó chịu

:tungkinh::gomo::tungkinh::gomo::tungkinh::gomo::t ungkinh::gomo::tungkinh::gomo:

Re: Ðề: có lên tin vào lời hứa

Trích dẫn Gửi bởi faluko
    tình yêu ra đi để lại toàn kỷ niệm vui buồn lẫn lộn đem lại cảm giác khó chịu
    Chưa yêu nên chả biết nhưng thấy mấy kẻ bị đá thật thảm. Ôi nhìn rồi chẳng muốn yêu nữa luôn. Tớ có đọc 1 câu truyện người trong truyện cứ một lần thất tình là một lần có thêm một bằng cấp mới. hay faluko cũng tìm gì đó học để quên đi mọi chuyện. Chứ các pác cứ thế này làm sao em dám yêu
    HỎi thế gian tình là gì? ...:tuivotoi:

Ðề: Re: Ðề: có lên tin vào lời hứa

Trích dẫn Gửi bởi Tình Cốp
    Chưa yêu nên chả biết nhưng thấy mấy kẻ bị đá thật thảm. Ôi nhìn rồi chẳng muốn yêu nữa luôn. Tớ có đọc 1 câu truyện người trong truyện cứ một lần thất tình là một lần có thêm một bằng cấp mới. hay faluko cũng tìm gì đó học để quên đi mọi chuyện. Chứ các pác cứ thế này làm sao em dám yêu
    HỎi thế gian tình là gì? ...:tuivotoi:
    yêu là dại đấy đừng có dại mà :tungkinh: :gomo:

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối