Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: Cảm ơn đời....

Cảm ơn đời....

Đã bao giờ bạn phải ngủ ngoài đường chưa? Câu hỏi này đã ám ảnh tôi khi gặp những người ngủ trên thành cầu Mai Động và trước cửa 1 ngôi nhà dân hay công ty nào đó. Mùa hè còn đỡ, nhưng mùa rét và mùa mưa thì sao nhỉ, họ sẽ đi đâu, về đâu. Ngày mai của họ sẽ ra sao.

Cảm ơn đời, vì tôi vẫn có 1 mái nhà để đi về, một gia đình để yêu thương, những người bạn để chia sẻ và 1 công việc để cống hiến.

Xin cầu chúc may mắn cho những người cần 1 trốn bình yên.

View more random threads:

Ðề: Cảm ơn đời....

Trích dẫn Gửi bởi songtu
    Đã bao giờ bạn phải ngủ ngoài đường chưa? Câu hỏi này đã ám ảnh tôi khi gặp những người ngủ trên thành cầu Mai Động và trước cửa 1 ngôi nhà dân hay công ty nào đó. Mùa hè còn đỡ, nhưng mùa rét và mùa mưa thì sao nhỉ, họ sẽ đi đâu, về đâu. Ngày mai của họ sẽ ra sao.

Cảm ơn đời, vì tôi vẫn có 1 mái nhà để đi về, một gia đình để yêu thương, những người bạn để chia sẻ và 1 công việc để cống hiến.

Xin cầu chúc may mắn cho những người cần 1 trốn bình yên.
    Xót xa đấy.......trắc ẩn đấy.......nhưng mình biết phải làm gì để giúp họ.......nhân_quả dù ta có tin hay không thì nó vẫn theo ta như hình với bóng.........Mình chỉ biết cầu xin ơn trên ban phước lành cho họ........!!!!!!!!!!