Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Ra mắt hội "độc thân đồng chí hội"

:loaloa:Qua 1 thời gian tìm hiểu nỗi lòng của dân tình,KL tôi đây thấy rằng mọi người còn độc thân khá nhiều(chưa có người iu,có nhưng đã chia tay chia chân, bị bỏ rơi ,chưa sẵn sàng cho cuộc sống có đôi có lứa hoặc chán cảnh iu đương nhăng nhít rối mù rối mịt...n..n lí do nữa).
    Gần đây,hội độc thân cũng là 1 đề tài không còn mới nhưng khá nóng bỏng rầm rộ đặc biệt thu hút sự quan tâm của mọi người,mọi tầng lớp . Nay tui xin mạn phép pakon mở 1 topic để tất cả chúng ta cùng vào để làm quen, giao lưu học hỏi các bí quyết làm cho lòng ta kiên định không lung lay trước những cám dỗ (tán tỉnh,tặng quà,tin nhắn mùi mẫn....) nhằm làm những người có ý định độc thân thay đổi ý định. :biket:
    Tuy nhiên, ngoài mục đích chính thì topic còn có "mục đích phụ" là tạo cơ hội cho những ai muốn tìm một nửa phù hợp (vì toàn dân độc thân) có thể vào ngắm nghía và tìm cho mình 1 đối tượng ưng ý, tuỳ vào khả năng và trình độ có thể cưa cẩm và làm cho nửa kia đổ hay không. :danhchetne:
    Mong mọi người ủng hộ, khi nào có dip thì off để 8888 về cái sự:sung sướng" khi là người độc thân nhé!!!

Ðề: Ra mắt hội "độc thân đồng chí hội"

P/S: tuy là topic hội độc thân nhưng vẫn luôn ủng hộ những ai có cuộc sống lứa đôi hạnh phúc. Sẽ có quà cho những ai nên đôi,nên cặp trong topic này (phải có chứng thực nhé)...hjhj

mình cũng đang độc thân đêy?
    cho mình đăng ký một chân nha
    một chân còn lại thì khi nào
    hết độc thân là chạy

Hi! cho tớ đăng ký với. Hội này hay ah nha.:roile:

đang mùa worldcup- hội này ế rồi.

Yam đã đăng ký vào hội độc thân của nhỏ bạn rồi nhưng thôi kệ cứ đăng ký sơ cua vào điễn đàn của mình cho chắc ăn.:keomat: Mai mốt nhỏ bạn nó có xuất giá thì mình đỡ bơ vơ.:dangiuqua: