Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Tạm biệt một tình yêu

Cho phép em được gởi đến anh những lời yêu thương sau cùng để rồi ngày mai em sẽ đưa anh về nơi hạnh phúc, một nơi mà không có sự tồn tại của em... Hãy cho em được chìm đắm trong những suy tư về anh lần cuối để rồi từ đây về sau em sẽ không bao giờ làm phiền anh nữa...

Ngồi viết cho anh những dòng chữ này trong lúc em đang buồn, thật buồn... Em biết mình quá yếu đuối trong chuyện tình cảm, em đã phải cố gắng lắm để không khóc... vì có lẽ nước mắt của em đã chảy ngược vào tim mất rồi!
    Những ngày tháng vui vẻ hạnh phúc khi có anh, những giây phút ngắn ngủi khi bên anh đã qua rồi. Giờ đây, em phải một mình đối diện với nỗi buồn nỗi đau khi cảm giác đã mất anh hiện hữu trong em. Cô đơn khi nhìn lại bên mình, ko có ai là bạn.
    EM VẪN YÊU ANH... VÀ NHỚ ANH RẤT NHIỀU!
    Khi anh không cần em nữa em sẽ ra đi... đi đến một nơi mà ở đó không có sự hiện hữu của anh, để cho anh dễ dàng quên em. Để cho em dễ dàng quên anh.
    Còn khi anh thật sự cần em thì em sẽ lại có mặt...
    Đừng hỏi tại sao em lại làm vậy... chỉ đơn giản vì em yêu anh!
    Yêu là phải chờ đợi...
    Yêu là phải thật lòng...
    Yêu là phải hy sinh tất cả cho người mình yêu...
    Yêu là phải dành trọn tình cảm cho người mình yêu... Ừ em đã làm như thế, em đã cố gắng để làm tất cả những điều này, cố gắng làm cho người mình yêu không thất vọng, cố gắng làm cho người mình yêu cảm thấy hạnh phúc.
    Suy nghĩ của em là như thế.
    Nhưng những cố gắng của em chỉ càng làm anh đau.
    Em có thể là người cứng rắn trong chuyện tình cảm nhưng khi đó là yêu anh. Em cũng sẽ là người yếu đuối trong chuyện tình cảm khi anh bỏ rơi em.
    Ai đó đã nói: "Cần 3 giây để có thể nói 'em yêu anh', cần 3 phút để giải thích câu nói đơn giản ấy, chưa đến 3 ngày để cảm nhận được câu nói ấy... nhưng để chứng minh câu nói đơn giản đó thì cần đến cả đời vẫn là chưa đủ".
    Em đã yêu anh - điều đó là sự thật...

Em đã đọc ở đâu đó một câu rất hay: "Người ta dùng cả cuộc đời mình để yêu một người thật sâu đậm thì có lẽ người ta phải dùng gấp đôi thời gian đó để quên đi người ấy". Vậy thì em phải mất bao nhiêu thời gian để quên anh khi hình bóng anh đã in đậm trong trái tim em?!

Hãy để 1 lần nhớ lại tất cả, và để 1 lần quên đi tất cả

Ðề: Tạm biệt một tình yêu

Chi nữa đây pà?

Yêu là đừng hy sinh cho nó....Nó hok bít mô...( Kinh nghiệm thực tiễn)anuc:
    Yêu là phải ăn nhiều cho mập...cho xinh gái....để đi kua thèng khác(hỉu chữa?)

Kết luận: Hãy yêu chính mình...:danhphan:

Trích dẫn Gửi bởi Gautruc_1905
    Chi nữa đây pà?

Yêu là đừng hy sinh cho nó....Nó hok bít mô...( Kinh nghiệm thực tiễn)anuc:
    Yêu là phải ăn nhiều cho mập...cho xinh gái....để đi kua thèng khác(hỉu chữa?)

Kết luận: Hãy yêu chính mình...:danhphan:
    Hỉu òy pà ạ.

Iu là iu chính mình :gatdau:

Thương là thương thân mình :votay:

Yêu là phải ăn nhiều cho mập...cho xinh gái....để đi kua thèng khác hỉu :gatdau: :gatdau:

Xơm pà phát cho nó hoành táng con gà rán :nuhon: he he

Trích dẫn Gửi bởi lehaiyen37
    Hỉu òy pà ạ.

Iu là iu chính mình :gatdau:

Thương là thương thân mình :votay:

Yêu là phải ăn nhiều cho mập...cho xinh gái....để đi kua thèng khác hỉu :gatdau: :gatdau:

Xơm pà phát cho nó hoành táng con gà rán :nuhon: he he
    Bít là bít như vậy mà sao khó làm thế nhỉ ?Ko làm sao thoát ra khỏi suy nghĩ về người đó được,cứ tự dằn vặt chính mình ...Sao lại phải khổ như vậy chứ :k5686658:

bài viết hay...nhưng bùn kinhT__T

dung roi truoc tien hay yeu chinh minh. Yêu là phải ăn nhiều cho mập. phai yeu chinh minh truoc tien thi nguoi khac moi yeu minh chu. vui ve ,