Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

Nụ hôn đầu của bạn như thế nào

Nụ hôn đầu của tôi là với một người bạn học cùng phổ thông. Ban đầu chỉ đơn thuần là đôi bạn thân, cùng đi học cùng chơi trong một nhóm, rồi đến năm lớp 12 chúng tôi yêu nhau. Nhưng khi đó thật rụt rè, ngày thổi lộ tình yêu người ấy cũng chỉ cầm tay tôi áp lên má. Khi tôi và người ấy vào đại học vẫn chỉ là cầm tay và cùng nhau đi chơi với nhóm. Một ngày người ấy vào trở tôi sang nhà một người bạn trong nhóm chơi, hôm đó người ấy nói rất nhiều. Trên đường về đang đi bỗng dưng người ấy dừng lại, nói kiểu gì cũng không chịu đi, chỉ ngồi đó cúi mặt, rồi bất chợt đưa hai tay ghì má tôi lại và :snoggk0:.....:macco:***x. Khi đó trong tôi thời gian dừng lại mọi thứ như không tồn tại chỉ còn tôi và người đó. Và một luồn điện chạy qua cơ thể.
    Đến giờ tuy rằng hai đứa đã hai phương trời nhưng tôi vẫn không thể nào quên ngày hôm đó, cảm giác đó.
    Còn [you] , nụ hôn đầu của [you] như thế nào?:lasao:

Ðề: Nụ hôn đầu của bạn như thế nào

èo.Chưa hôm lần nào nên chã biết thế nào nữa:ammuu:

Em chưa hun, cũng hổng bít hun! Chắc hum nào tập tành với ... con gấu bông... Haha ^^

Trích dẫn Gửi bởi thaonp_hl
    èo.Chưa hôm lần nào nên chã biết thế nào nữa:ammuu:

Trích dẫn Gửi bởi nhoc.kul
    Em chưa hun, cũng hổng bít hun! Chắc hum nào tập tành với ... con gấu bông... Haha ^^
    Vậy khi nào có nụ hun đầu thì nhớ vào topic này để chia sẻ với mọi người nha.:loaloa:

đầu óc nào mà hun được nữa. hun con số thôi mà còn không thở nổi. mình hết hơi rùi.

Trích dẫn Gửi bởi h77huong
    đầu óc nào mà hun được nữa. hun con số thôi mà còn không thở nổi. mình hết hơi rùi.
    ơ hun mà cũng phải đầu óc à? :giabo:HUn người mới thích chứ, hun con số thì mệt là đúng rồi.:301::hocbai::chanwa:

Nụ hun đầu áh? Chưa ai hun nên chưa biết mùi vị àh,:noinhiu::noinhiu::noinhiu:

Nụ hun đầu đời của tui tui cũng ko biết ai hun nữa nhưng có lẽ là má tui. hồi tui mới lọt lòng chác má tui đã hun tui mà cũng có thế ko chẳng bít nữa
    :kissanh:

Còn tui, để mai tui vìa tui hun thử con cá heo của tui ở nhà rồi tui lên tui chia sẻ với mọi người nha,chắc là thú vị lắm đây, tối ào ngủ tui cũng ôm con cá heo của tui nhưng hun thì chưa hihih.

Trích dẫn Gửi bởi Love You
    Nụ hun đầu áh? Chưa ai hun nên chưa biết mùi vị àh,:noinhiu::noinhiu::noinhiu:
    Thương Love ui quá hun tùm lum mà không ai hun à, thương quá thương quá.:quechua::noinhiu: