Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

Valentine dành cho ai?

Sắp đến ngày Valentine rồi...vậy mà chúng ta đã xa nhau rồi, còn biết bao điều tôi chưa nói với anh, còn biết bao việc tôi muốn làm cùng anh và cho anh...nhưng tất cả đã kết thúc. Tình yêu là gì? thời gian quen nhau anh trách tôi nhiều, còn tôi thì cố gắng để cho anh hiểu tình cảm của mình nhưng không phải là lời nói mà bằng hành động. Có thể điều anh nói là đúng, chúng tôi không hợp nhau... Em yêu anh theo cách của em và anh nói rằng anh yêu em nhưng anh không thể tự tin mang đến hạnh phúc cho em? Và rồi chúng ta chia tay nhau nhẹ nhàng như khi đến với nhau....Valentine này em định dành cho anh một điều bất ngờ nhưng giờ em dành cho ai đây ???????

View more random threads:

Ðề: Valentine dành cho ai?

Một valentine buồn?:thodai: sao tôi và bạn giống nhau thế nhĩ ?

Trích dẫn Gửi bởi subin
    Sắp đến ngày Valentine rồi...vậy mà chúng ta đã xa nhau rồi, còn biết bao điều tôi chưa nói với anh, còn biết bao việc tôi muốn làm cùng anh và cho anh...nhưng tất cả đã kết thúc. Tình yêu là gì? thời gian quen nhau anh trách tôi nhiều, còn tôi thì cố gắng để cho anh hiểu tình cảm của mình nhưng không phải là lời nói mà bằng hành động. Có thể điều anh nói là đúng, chúng tôi không hợp nhau... Em yêu anh theo cách của em và anh nói rằng anh yêu em nhưng anh không thể tự tin mang đến hạnh phúc cho em? Và rồi chúng ta chia tay nhau nhẹ nhàng như khi đến với nhau....Valentine này em định dành cho anh một điều bất ngờ nhưng giờ em dành cho ai đây ???????
    Buồn quá thì rủ bạn bè đi chơi or đi nhậu, còn ko nữa thì đi du lịch và quên ngày đó là ngày gì luôn. :k5516978:

valentine :nguguc: thật buồn

Buồn quá lên DKT thấy ngay topic đi du lịch vào ngày dành cho đôi lứa thế là đăng ký ngay. Hihi, phen này phải mới cuncon 1 ly mới đựơc.

Ờ Valentin dành cho ai đây???
    :think: hoài ko ra
    tại mìn chưa có người iu :171:

Valentine này đúng ngày đi công tác:hichic:

nhà ngủ cho lành:k5516978:

Ngày Valungtung này mình đi làm, tối về đi ngủ
    " Người yêu mình có rồi nhưng không muốn rủ
    Tại vì mình tranh thủ còn ngủ, để đi làm cho đủ:nguguc:

còn rất nhiều người chỉ cần bạn cười 1 cái là họ đã vui rùi sao hok mở lòng ra.................