Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 15

Cảm giác ngày cuối cùng của năm!!!

Em đang tự hỏi - không biết giờ này anh đang làm gì? Ngày hôm nay đi chợ 5 lần anh ạ - mệt ghê nhưng mà vui lắm. Chợ quê những ngày cuối năm thật đông đúc, ai cũng mong sắm đc 1 cái tết đầy đủ. Giờ cả nhà đang đun nước lá mùi già để tắm, mẹ nói như thế để tẩy rửa mọi nỗi phiền muộn không vui của năm cũ. KHông biết LĐ có là mùi không anh? E mong mọi nỗi muộn phiền của anh sẽ theo gió bay đi, sang năm mới sẽ thật nhiều niềm vui anh nhé.
    Hic hic, Hà Nội lạnh lém nên không thể như ai đó mặc quần soọc đi cafe đâu.
    Cảm giác duy nhất và bây giờ của em!! " Anh à, hãy vui vẻ lên, không muộn phiền gì nhé. Và mong anh đừng đưa ra bất cứ quyết định nào trong lúc này nhé" Có 1 đứa Ngốc đang nói chuyện với 1 Người Ngốc đấy, mong Ngốc kia hiểu Ngốc bên này nhé!

[FLASH]http://www.nhaccuatui.com/m/m5Pi7VY9Oq[/FLASH]
    Tặng Ngốc và cả nhà bài hát! Chúc Ngốc 1 năm mới nhiều niềm vui hí, em lúc nào cũng bên Ngốc đó!

Ðề: Cảm giác ngày cuối cùng của năm!!!

Kết thúc 1 năm và bắt đầu 1 năm mới. hic hic, chẳng mún nghĩ j nhìu, năm nay mình tòan xui, mất nhìu hơn được. Nhưng chẳng sao, cái đc lại có giá trị hơn cái mất! Hehe. Dù sao cũng phải khởi đầu 1 năm mới tốt đẹp thui :danhtrong: Papa vừa thông báo 1 tin hay lắm: Chú con định mở chi nhánh ở CT, qua Tết này bắt đầu ngay, đang cầnngười quản lý, chú mún con làm. kaka :lala:

Trích dẫn Gửi bởi zinzin
    Kết thúc 1 năm và bắt đầu 1 năm mới. hic hic, chẳng mún nghĩ j nhìu, năm nay mình tòan xui, mất nhìu hơn được. Nhưng chẳng sao, cái đc lại có giá trị hơn cái mất! Hehe. Dù sao cũng phải khởi đầu 1 năm mới tốt đẹp thui :danhtrong: Papa vừa thông báo 1 tin hay lắm: Chú con định mở chi nhánh ở CT, qua Tết này bắt đầu ngay, đang cầnngười quản lý, chú mún con làm. kaka :lala:
    Chúc mừng zinzin nhà chúng ta hí, nè nhiều tin tốt lành thế sang năm cố gắng kiếm luôn 1 ông, vậy là ủn :haha: :lala:

Ko hiểu sau ngày cuối năm của mình lại nhiều nước mắt đến thế, khóc thật nhiều, tâm trạng thật kích động.
    Hy vọng những giọt nước sẽ cuốn phăng đi hết mọi nỗi buồn, một năm mới với nhiều điều tốt đẹp đang ở phía trước, vẫn hy vọng thế......

Trích dẫn Gửi bởi loan76
    Ko hiểu sau ngày cuối năm của mình lại nhiều nước mắt đến thế, khóc thật nhiều, tâm trạng thật kích động.
    Hy vọng những giọt nước sẽ cuốn phăng đi hết mọi nỗi buồn, một năm mới với nhiều điều tốt đẹp đang ở phía trước, vẫn hy vọng thế......
    Chị à, còn mấy tiếng nữa là bước sang 1 năm mới, hãy chào đón 1 năm mới bằng những nụ cười, bằng tình yêu, bằng sự tha thứ, bằng tất cả những thổn thức và yêu thương đang căng đầy trong lồng ngực chị nhé.
    Chúc chị sang năm mới nhiều niềm vui, hạnh phúc, ngày càng xinh đẹp và sớm " tìm đc 1 nửa của mình chị nhé!
    "kimchi" cười lên nào chị gái yêu quý ơi!!!:lala:

Trích dẫn Gửi bởi cuncon_kiss
    Chúc mừng zinzin nhà chúng ta hí, nè nhiều tin tốt lành thế sang năm cố gắng kiếm luôn 1 ông, vậy là ủn :haha: :lala:
    Ko việc j phải tìm kiếm Cún ui, cái j nó đénthì sẽ cố gắng giữ, dù sao cũng có nhìu bài học rùi, ko j là ko thể :lala:

Trích dẫn Gửi bởi loan76
    Chị ơi, e ko bit phải nói j, cố gắng bình tâm nha chị, mọi việc rồi sẽ qua thôi, e cũng có nhìu tâm trạng lắm, vui bùn lẫn lộn, hãy vui nha chị!:hongio:

Cảm giác trống trãi trong lòng, hụt hẫng & có chút gì đó uất ức. Có thể tôi không phải là một người bạn hoàn hảo, nhưng tôi có cái tâm, sao không vì cái tâm ấy mà níu giữ tình bạn của chúng ta nhỉ???

Đêm 30, đêm giao thừa, đêm của gia đình =>> mình sẽ thật vui lên mới được, không thể để nét mặt này mà đón giao thừa cùng cả nhà được. Cười lên nào ^_^

Thời khắc giao thừa luôn là thời khắc thiêng liêng nhất,nghĩ về những gì đã qua trong năm, thoáng chút ngậm ngùi về những nỗi buồn đã qua, tự nhủ lòng phải cố gắng hơn và thầm chúc những điều tốt đẹp nhất cho những người thân yêu, bạn bè... và thanh thản đón nhận giây phút giao thừa. Chúc mọi người có thời khắc giao thừa thật thiêng liêng, một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc!

Uhm anh cũng tặng luôn cho ngốc và cho cả người đã tặng luôn đó
    Chúc an lành đến cho tất cả mọi người

BAO

Vừa sang thời khắc của năm mới, cầu chúc vạn điều tốt lành đến với mọi người. Mong cho những ai đang cô đơn sẽ tìm thấy 1 bờ vai để dựa, những nụ hôn, nhũng lời chúc tốt đẹp mong sẽ sưởi ấm tất cả chúng ta!
    Cảm ơn anh và mọi người đã bên em, ủng hộ em để em có ngày hôm nay!
    Yêu thương cả nhà nhiều lém!

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối