Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: buồn quá đi

buồn quá đi

các bạn ơi tui bồn quá, sắp tết rùi mà tui chưa được lãnh lương tháng 12 nè, mai la tui về quê rùi mà giờ nay tui con thế này , tội nghiệp tui quá, tôi không biết phải làm sao hết, công ty vẫn còn làm tới 29 tết nhưng tui ở xa nên xin về trước , mà thật ra cũng đâu có sớm, buồn quá, có ai chia buồn với tôi hong?

Ðề: buồn quá đi

Trích dẫn Gửi bởi kieuduyen
    các bạn ơi tui bồn quá, sắp tết rùi mà tui chưa được lãnh lương tháng 12 nè, mai la tui về quê rùi mà giờ nay tui con thế này , tội nghiệp tui quá, tôi không biết phải làm sao hết, công ty vẫn còn làm tới 29 tết nhưng tui ở xa nên xin về trước , mà thật ra cũng đâu có sớm, buồn quá, có ai chia buồn với tôi hong?
    Năm nay khó khăn chung nên đa số công ty nào cũng vậy, em xin được ứng lương trước đi vì điều kiện của em không là tới 29 được, anh nghĩ em trình bày với sếp hoàn cảnh của mình thì sẽ được đó ( nói với sếp là có thưởng gì thì thưởng luôn bi giờ đi không thôi là tui dìa wê đó :mua

Trích dẫn Gửi bởi kieuduyen
    Thật cảm thông với bạn, ở chỗ mình có mấy người ở xa về quê sớm đều được tạm ứng đó bạn, bạn làm giấy tạm ứng tiền lương đi, lãnh đạo sẽ nhất trí thôi, chúc bạn về quê ăn tết vui vẻ.

Trích dẫn Gửi bởi Cỏ may
    Thật cảm thông với bạn, ở chỗ mình có mấy người ở xa về quê sớm đều được tạm ứng đó bạn, bạn làm giấy tạm ứng tiền lương đi, lãnh đạo sẽ nhất trí thôi, chúc bạn về quê ăn tết vui vẻ.
    thế mới nói, tình hình công ty khó khăn ấy mà, tất cả nhân viên ai cũng thế thôi, mình chẳng biết làm thế nào nữa, nếu mình có thì những người khác thì sao?nhưng dù sao cũng cảm ơn các bạn đã an ủi