Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 3 của 3

Chủ đề: Nghề nghiệp

Nghề nghiệp

Tôi là một người luôn làm chủ được tình huống, bản thân diễn ra với :tucao: Vậy mà khi làm công việc mới quả thật ko chánh khỏi thụ động:mua:. Cái nghề của tôi, dân kế toán đánh giá là thấp nhất:demtien:. Nhưng ko sao, bởi đó là họ nghĩ thế, mà ngay lúc đầu tôi cũng nghĩ vậy:chuyengivay:; bây giờ thì khác rồi, tôi thấy yêu cái nghề thủ kho bởi nó sẽ giúp tôi kiên trì hơn, hiểu biết hơn:chay:. Có một hạn chế nữa công ty tôi toàn sản phẩm là tiếng anh, mà tôi ko biết, có lẽ là tồn tại khó giải quyết:k5197769:. Tôi sẽ làm tốt khi tôi biết tiếng anh, có lẽ thế:tucao:

View more random threads:

Ðề: Nghề nghiệp

Đúng vâỵ, nghề nào cũng có cái hay riêng.Chúc bạn sẽ làm thật tốt công việc của mình.

Ðề: Nghề nghiệp

Trích dẫn Gửi bởi Nguyễn Bình
    Tôi là một người luôn làm chủ được tình huống, bản thân diễn ra với :tucao: Vậy mà khi làm công việc mới quả thật ko chánh khỏi thụ động:mua:. Cái nghề của tôi, dân kế toán đánh giá là thấp nhất:demtien:. Nhưng ko sao, bởi đó là họ nghĩ thế, mà ngay lúc đầu tôi cũng nghĩ vậy:chuyengivay:; bây giờ thì khác rồi, tôi thấy yêu cái nghề thủ kho bởi nó sẽ giúp tôi kiên trì hơn, hiểu biết hơn:chay:. Có một hạn chế nữa công ty tôi toàn sản phẩm là tiếng anh, mà tôi ko biết, có lẽ là tồn tại khó giải quyết:k5197769:. Tôi sẽ làm tốt khi tôi biết tiếng anh, có lẽ thế:tucao:
    Hồi xưa tớ phải theo dõi một kho thuốc thú y, toàn tiếng Latinh mà tớ có biết chữ nào đâu, rồi cũng tìm ra PP thích hợp thôi.

Hàng hoá trong kho tại mỗi đơn vị thường có một số mặt hàng nhất định (rất ít biến động) do đó có thể liệt kê theo nhóm sử dụng hoặc chữ cái đầu tiên để lập mã cho nó.