Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 32

nam có , nữ tại sao không?

e mới vô diễn đàn thôi, vì e k biết là đã có mục này chưa nên e cứ nói ra ý tưởng của e ha. các a chị có gì chỉ cho e với ha.
    chuyện là như vấy, e thấy dkt mình, có clb bóng đá cho các anh nà, có đội ctxh cho all the mem.đúng k ạ, vậy e k biết liệu mình đã có clb phụ nữ chưa ạh?ý e là một chỗ cho các mem nữ giống e nà, có thể có những hoạt động của riêng nữ thôi, những ngày hội họp, khi có tg , hoặc cùng nhau làm việc gì đó. e thấy rất hay, mình sẽ hẹn một giờ cố định nào đó trong 1 tháng vào 1 ngày nhất định để hội họp, và sẽ có quỹ riêng.mỗi ngày lễ dành cho phụ nữ chị e mình lại cố gắng họp mặt với nhau một buổi, thắt chặt tình chị e, hay trao đổi kinh nghiệm làm việc và cs. dù cho nữ của dkt mình trải khắp mọi miền , nhưng e nghĩ có một hội như thế, có lẽ chị e mình đôi khi lại có những hoạt động chung thú vị, ai không thể đến , vẫn có thể góp ý kiến để hội làm công tác xã hội.hội cũng sẽ là nơi các chị em khi có chuyện khúc mắc, hoặc buồn có thể tâm sự với nhau, chia sẻ, và cho nhau lời khuyên.chị thấy sao ạ, có thể lập clb của mỗi miền, nhưng sẽ có một hội chung của tất cả các clb.
    nhiệm vụ của hội e đã có nói như ở trên, cv kt của mình, nhiếu khi fai đi công tác xa nhà,hoặc có việc fai đi đến 1 nơi lạ, như vậy nếu có clb phụ nữ, khi các nữ kt của mình đi xa, sẽ có clb phụ nữ của tỉnh hoặc thành phố đến giúp đỡ chuyện ăn ở hoặc đi lại nếu kt mình đi tự túc.
    e chỉ nêu ý kiến thôi, các chị thử xem xét thử nha, còn nếu mình đã có hội này, các chị chỉ cho e cách đăng kí vào hội nhé, vì tính e lông bông, thích đi lại, chính từ những lần đi như vậy, e mới nảy ra ý định này đó chứ.

Ðề: nam có , nữ tại sao không?

Ý kiến hay đó em, chị ủng hộ hết mình vì "CLB phụ nữ DKT" nhé.

Mình ủng hộ ý kiến của pupu :mua:

Ý kiến hay đó bé, ĐB cũng muốn tham gia hội này. ^_^

Trích dẫn Gửi bởi Đại Bàng
    c giúp e mở hội đi. tiếng nói của những ng cao tủi, thường có tác dụng hơn mấy đứa đang hỉ mũi như e. e mún lém, mà hổg bít cách làm, tự vì e k bít nhìu về máy tính.

Trích dẫn Gửi bởi puputata
    c giúp e mở hội đi. tiếng nói của những ng cao tủi, thường có tác dụng hơn mấy đứa đang hỉ mũi như e. e mún lém, mà hổg bít cách làm, tự vì e k bít nhìu về máy tính.
    To Haiau :vậy thì em nhờ Chị Haiau đứng ra mở Topic này chị nhé, ban đầu chúng ta sẽ mở một "CLB Phụ Nữ DKT" chung cho tất cả các khu vực, sau khi định hình được các mem ở từng tỉnh thành tham gia ta sẽ chia khu vực sau. Chị Haiau giúp tụi em chị nhé. thankss ^_^

To Haiau :vậy thì em nhờ Chị Haiau đứng ra mở Topic này chị nhé, ban đầu chúng ta sẽ mở một "CLB Phụ Nữ DKT" chung cho tất cả các khu vực, sau khi định hình được các mem ở từng tỉnh thành tham gia ta sẽ chia khu vực sau. Chị Haiau giúp tụi em chị nhé. thankss ^_^
    đúng rồi đó chị, e nhờ mấy chị giúp ha, e còn một vài ý tưởng nữa, khi nào, e suy nghi thấ đao , e sẽ nói với các chị nhé.

Hay đấy mình ủng hộ hết mình luôn. Vậy ban điều hành tổ chức và thành lập trưởng clb đi nhé và thông tin cho mọi người biết với.
    :lala: :taptheduc: :taptheduc::bephuthuy:

đồng ý hai tay hai chưng lun,hihihi

Ai cho con trai vào đây?

Chị cũng xin 1 vé .

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối