Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 33

Chủ đề: Em sẽ quên Anh.

Em sẽ quên Anh.

Anh ah, cws mỗi lần nghĩ đến Anh Em lại cảm thấy buồn lắm. Em không biết tại sao câu chuyện của chúng ta lại kết thúc buồn đến vậy. Lẽ ra chúng ta vẫn có thể lam bạn của nhau, chỉ là bạn thôi Anh ah. Nhưng có lẽ giữa chúng ta đã có quá nhiều sự hiểu lầm và đặc biệt hơn là chúng ta quá giống nhau.
    Người ta bảo làm gi cũng dừng cố qua sẽ thành quá cố. Em không tin nhung bây giờ E thấy thật đúng. Em đã cố gắng hết sức để có thể hiểu Anh nhưng dường như Anh không cảm nhận được điều đó và Anh không muốn điều đó.... Anh như muốn đẩy Em ra xa, không muốn E gần Anh 1 chút nào. tại sao lại thế hả Anh? Điều Em cần ở Anh đâu có gì là khó quá đâu, chỉ la Anh hãy mở lòng ra với Em nhiều hơn, đừng có lúc nào cũng khép kín như vậy. Nhưng Em đã không làm được diều đó. Và cũng chẳng hiểu tại sao cứ mỗi lần chúng ta nói chuyện là lại cãi nhau.. Nếu như Anh quan tâm và lo lắng cho Em, tại sao A không hỏi E trực tiếp mà lại phải nhờ người nọ người kia. A sợ gì vậy...
    ..... Sau những gì đã xảy ra giữa 2 chúng ta, Em nhận ra rằng đó chỉ là một "cơn say nắng" mà thôi.
    Từ giờ, Em sẽ quên Anh.

Ðề: Em sẽ quên Anh.

Trích dẫn Gửi bởi nguoixuixeo
    Anh ah, cws mỗi lần nghĩ đến Anh Em lại cảm thấy buồn lắm. Em không biết tại sao câu chuyện của chúng ta lại kết thúc buồn đến vậy. Lẽ ra chúng ta vẫn có thể lam bạn của nhau, chỉ là bạn thôi Anh ah. Nhưng có lẽ giữa chúng ta đã có quá nhiều sự hiểu lầm và đặc biệt hơn là chúng ta quá giống nhau.
    Người ta bảo làm gi cũng dừng cố qua sẽ thành quá cố. Em không tin nhung bây giờ E thấy thật đúng. Em đã cố gắng hết sức để có thể hiểu Anh nhưng dường như Anh không cảm nhận được điều đó và Anh không muốn điều đó.... Anh như muốn đẩy Em ra xa, không muốn E gần Anh 1 chút nào. tại sao lại thế hả Anh? Điều Em cần ở Anh đâu có gì là khó quá đâu, chỉ la Anh hãy mở lòng ra với Em nhiều hơn, đừng có lúc nào cũng khép kín như vậy. Nhưng Em đã không làm được diều đó. Và cũng chẳng hiểu tại sao cứ mỗi lần chúng ta nói chuyện là lại cãi nhau.. Nếu như Anh quan tâm và lo lắng cho Em, tại sao A không hỏi E trực tiếp mà lại phải nhờ người nọ người kia. A sợ gì vậy...
    ..... Sau những gì đã xảy ra giữa 2 chúng ta, Em nhận ra rằng đó chỉ là một "cơn say nắng" mà thôi.
    Từ giờ, Em sẽ quên Anh.
    bạn à! Đừng buồn, đừng nghĩ ngợi nhiều. Đợt tết vừa qua tôi cũng trải qua chuyện tương tự thế này. Và tôi đã rút lui. Đến bây giờ tôi cũng chưa quên được người đó. Nhưng tôi không còn buồn như trước nữa vì bên tôi còn có gia đình, bè bạn và web danketoan.
    Hi vọng bạn sẽ vượt qua được như tôi. Đọc tên đăng nhập của bạn đã thấy buồn rồi. Hãy tự tin lên chứ. Không ai là người xui xẻo cả đời được. Mất cái này mình sẽ có cái khác. Chia tay người này, buồn thật đấy nhưng hãy cố vui vẻ lên, sau này sẽ gặp được người khác, hợp với mình hơn. Chúc bạn vui vẻ và gặp nhiều may mắn.

Trích dẫn Gửi bởi nguoixuixeo
    Từ giờ, Em sẽ quên Anh.
    Em àh, câu chuyện của chúng ta chưa kết thúc, nhưng chúng ta cần có 1 khoảng thời gian để hiểu về nhau nhiều hơn.
    Nếu em cảm thấy buồn, thì trong anh đó là sự vô vọng. Nhưng anh phải chịu đựng nó?

Anh đã nói với em. "Ko có sóng sao gọi là biển đc" cuộc sống, tình bạn, tình yêu là những thách thức. Chặng đường nào trải bước trên hoa hồng chứ?

Chúng ta hiểu lầm? anh đồng ý. Ai cũng có cái lý của mình mà. Nhưng E và Anh sẽ ko để điều đó giết chết tình bạn giữa chúng ta chứ?

Chúng ta quá giống nhau? anh đồng ý. Những người như vậy mới là bạn thân thiết của nhau đc chứ

Sau khi tỉnh cơn say nắng, em sẽ nhận ra anh lun bên cạnh em.

Và đừng ra nắng nữa nhé, anh chỉ muốn em bị say 1 lần thôi:happy3:

Trích dẫn Gửi bởi VôDanh01

Và đừng ra nắng nữa nhé, anh chỉ muốn em bị say 1 lần thôi:happy3:
    Không lẽ tối ngày ru rú trong nhà, bệnh chết.!

Tình yêu là j nhỉ? Nhớ anh wá... Nhưng anh đã xa mất rồi... Anh đã đến 1 nơi rất xa, 1 nơi k em, 1 nơi mà ta kô thể cùng nào sánh bước.... Em chỉ tiếc đã kô yêu thương anh nhiều khi em còn có thể... Em muốn đến bên anh lắm, em muốn được cùng anh sánh bước trên đường đời nhưng kô thể nửa rồi... Hãy chờ em anh nhé, sẽ có ngày em đến bên anh... sẽ có ngày đó...sẽ có ngày đó... em tin là sẽ như thế... Ở fương trời ấy, anh đừng buồn anh nhé!!! Yêu anh!

Trích dẫn Gửi bởi tiahyvong
    Tình yêu là j nhỉ? Nhớ anh wá... Nhưng anh đã xa mất rồi... Anh đã đến 1 nơi rất xa, 1 nơi k em, 1 nơi mà ta kô thể cùng nào sánh bước.... Em chỉ tiếc đã kô yêu thương anh nhiều khi em còn có thể... Em muốn đến bên anh lắm, em muốn được cùng anh sánh bước trên đường đời nhưng kô thể nửa rồi... Hãy chờ em anh nhé, sẽ có ngày em đến bên anh... sẽ có ngày đó...sẽ có ngày đó... em tin là sẽ như thế... Ở fương trời ấy, anh đừng buồn anh nhé!!! Yêu anh!
    ANH yêu rồi thì em cũng nhận ra anh không phải là nguời em mong đợi. he he một thời kỷ niệm mà thôi.

@ Nguoixuixeo :chính bạn đã bik là đừng cố quá sẽ thành quá cố mà.Tại sao phải cố.Có những thứ cố cũng chẳng đc j.Nếu không nắm sẽ không bị tuột.Tình yêu là zậy đó.Làm việc, học hành, bạn bè để kill đi time rãnh.Mỗi lần nhớ thì làm việc j đó thật tập trung vào.Time sẽ xoá nhoà all.
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    @Mecghi: chính xác.không ra nắng sẽ bị bệnh còi xương đó nha.Bệnh này cực khó chửa hihi

Phải say nắng vài lần để lần sau ra nắng ko bị say nữa..hix

Dung bun nhieu ban oi!Cuoc doi luon rat cong bang ma,duoc cai nay se mat di cai khac!Hay luon mim cuoi voi cuoc doi ban nhe!tat ca con dang o fai truoc ma!Neu ngay mai anh ay den voi ban,qtam,cson....ban...nhu ban da tung mong muon...Do ko fai la"con say nag"ban se the nao?Ban hay binh tinh lai...ok?

Cứ cho người ta đi đi bạn ạ. Không thuộc về mình thì gĩư cũng đâu có được. Cuộc sống còn rất nhiều điều tươi đẹp đang chờ bạn mà.

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối