Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 7 của 7

Lời nhắn nhủ cho anh!

Anh!
    Đừng làm cơn gió xoáy
    Cuốn em đi mù trời
    Em sợ khi ngừng thổi
    Bơ vơ trong khoảng trống
    Chỉ còn mình em thôi.

-----------------------------------------------------------------------------------------
    Bạn thích nhất điều gì? Bạn sợ nhất điều gì?Bạn muốn nói điều gì? Hãy trút vào đây những nỗi niềm:cheers1:

Ðề: Lời nhắn nhủ cho anh!

Mình thích nhất cảm giác được yêu thương, quan tâm và chăm sóc.
    Mình sợ nhất khi mình nhắn tin cho 1 người nhưng người đó ko trả lời, mình gọi cho người ấy cả chục lần nhưng người đó tắt máy.
    Mình muốn nói với người mình yêu thương nhất rằng: Anh hỏi em, anh ko biết phải làm gì để em luôn vui và hạnh phúc. Em có thể trả lời anh rằng: Em chỉ cần mỗi ngày khi thức dậy nhận được tin nhắn của anh., để em biết mình vẫn được quan tâm và yêu thương. Hạnh phúc của em là vô bờ bến khi được nghe giọng nói ấm áp của anh, được đọc những tin nhắn từ anh. Hạnh phúc đối với em đơn giản là được anh yêu thương, anh biết ko?

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    Mình thích nhất cảm giác được yêu thương, quan tâm và chăm sóc.
    Mình sợ nhất khi mình nhắn tin cho 1 người nhưng người đó ko trả lời, mình gọi cho người ấy cả chục lần nhưng người đó tắt máy.
    Mình muốn nói với người mình yêu thương nhất rằng: Anh hỏi em, anh ko biết phải làm gì để em luôn vui và hạnh phúc. Em có thể trả lời anh rằng: Em chỉ cần mỗi ngày khi thức dậy nhận được tin nhắn của anh., để em biết mình vẫn được quan tâm và yêu thương. Hạnh phúc của em là vô bờ bến khi được nghe giọng nói ấm áp của anh, được đọc những tin nhắn từ anh. Hạnh phúc đối với em đơn giản là được anh yêu thương, anh biết ko?
    " và Hoa biết một điều thật giản dị, càng xa anh Hoa càng thấy yêu anh..."
    Chúc bạn sẽ có được hạnh phúc đó

Mình rất mong anh có thể hiểu, khoinhat ạ, nhưng tại sao con trai thường vô tâm? Con trai thường ko hiểu cho những cảm xúc của con gái? Và tại sao đối lúc mình cảm thấy anh và mình quá xa xôi, lạ lẫm, đối lúc ko hiểu tình cảm của anh giành cho mình liệu có phải là chân thật ko nữa? Đôi lúc sao thấy hoài nghi về cuộc sống. Chỉ muốn được nói chuyện với anh, muốn gần bên anh, nhưng hình như quá khó!

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    Mình rất mong anh có thể hiểu, khoinhat ạ, nhưng tại sao con trai thường vô tâm? Con trai thường ko hiểu cho những cảm xúc của con gái? Và tại sao đối lúc mình cảm thấy anh và mình quá xa xôi, lạ lẫm, đối lúc ko hiểu tình cảm của anh giành cho mình liệu có phải là chân thật ko nữa? Đôi lúc sao thấy hoài nghi về cuộc sống. Chỉ muốn được nói chuyện với anh, muốn gần bên anh, nhưng hình như quá khó!
    Ưh, hy vọng là mình hiểu được cảm xúc của bạn, con trai thường vô tâm áh, mình không đồng ý đâu " đàn ông nông nổi giếng khơi, đàn bà nông nổi như cơi đụng trấu " mà ( hi, xin lỗi các mem nữ, đó là dân gian truyền vậy). Có thể anh ấy có điều khó giải bày và nếu vậy bạn phải là người biết điều đó, người ta nói con gái có giác quan thứ 6 rất nhạy cảm mà sao bạn không nhận ra có phải tình cảm chân thật không áh, thử nhìn thẳng vào mắt của người đó bạn sẽ biết mà. Còn bạn hãy cố gắng hết mình và chân thành, được như vậy dù có gì đi nửa bạn cũng sẽ không hối tiếc dù cho đau lòng thật đấy, vì " ai yêu thật mà không đau thật" phải không bạn

Giữ gìn sức khoẻ...!

Sống vui khoẻ nha anh của người ta