Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 5 của 5

Góp ý cho em với các anh chị nhé!!!!

Em tốt nghiệp khoá Cao đẳng chính quy trường Cao đẳng kinh tế - kế hoạch Đà Nẵng. Hiện tại, em đag làm việc cho một CT TNHH trên địa bàn ĐN. Vấn đề là em muốn học tiếp để nâng cao trình độ và có tấm bằng tốt hơn, nhưng vẫn làm công việc này. Em đag phân vân k biết nên chọn khoá học nào cho phù hợp. Vì khoá học ban đêm chỉ có HỆ TẠI CHỨC thôi. :confuse1: Cho em vài lời khuyên với nhé!! Thanks a lot.

View more random threads:

Ðề: Góp ý cho em với các anh chị nhé!!!!

Trích dẫn Gửi bởi duyen_bach
    Em tốt nghiệp khoá Cao đẳng chính quy trường Cao đẳng kinh tế - kế hoạch Đà Nẵng. Hiện tại, em đag làm việc cho một CT TNHH trên địa bàn ĐN. Vấn đề là em muốn học tiếp để nâng cao trình độ và có tấm bằng tốt hơn, nhưng vẫn làm công việc này. Em đag phân vân k biết nên chọn khoá học nào cho phù hợp. Vì khoá học ban đêm chỉ có HỆ TẠI CHỨC thôi. :confuse1: Cho em vài lời khuyên với nhé!! Thanks a lot.
    Chào em.
    Trước tiên em vào link dưới đây đăng ký thành viên DKT Miền Trung nhé.
    http://**************/forum/showthread.php?t=76523
    Trường Đại học Thủy Sản Nha Trang liên kết với trường Cao đẳng Kế hoạch có khóa học liên thông ban đêm nhưng vẫn cấp bằng Chính quy. Em xem lại thông tin nhé.
    Thân !!!

Ở Đà Nẵng thì có ở Đại Học Đà Nẵng là tổ chức liên thông ngành bạn lên chính quy thồi, nhưng lại học vào ban ngày. Nếu bạn muốn vừa học vừa làm thì chắc là phải thi ở nơi khác thôi.

Thanks anh(chị) Philosopher nhìu. nhưng khoá đó em đã bỏ lỡ rùi. tại khi đó định năm sau thi ĐH KTĐN ạ. hic, h thấy ủn quá đi mất. anh(chị) có thông tin j thì cho em hay với nhé.ah, em đã đăng ký thành viên miền trung rồi đấy!!! :veryhappy:
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    uhm, tại mình vừa muốn đi làm ở cty này vừa muốn học thêm. Mà lại muốn có bằng chính quy nên nó mới khó thế. Có thông tin nào cho mình hay với bạn nhé

Trích dẫn Gửi bởi duyen_bach
    Thanks anh(chị) Philosopher nhìu. nhưng khoá đó em đã bỏ lỡ rùi. tại khi đó định năm sau thi ĐH KTĐN ạ. hic, h thấy ủn quá đi mất. anh(chị) có thông tin j thì cho em hay với nhé.ah, em đã đăng ký thành viên miền trung rồi đấy!!! :veryhappy:
    -----------------------------------------------------------------------------------------
    uhm, tại mình vừa muốn đi làm ở cty này vừa muốn học thêm. Mà lại muốn có bằng chính quy nên nó mới khó thế. Có thông tin nào cho mình hay với bạn nhé
    Đã đi làm lại muốn có bằng chính quy, khó nhể???:sweatdrop:
    Học hệ liên thông Đại học tại Đại học Kinh tế đà Nẵng cũng được, thời gian nhanh gọn: 18 tháng (tính cả thực tập), vừa học vừa làm, sau 18 tháng có bằng"hoàn chỉnh kiến thức" đâu giống như học hệ tại chức đại học 4 năm ròng rã đâu.:happy3:
    Quyết định vậy đi!:thumbup:Mìn đang học đó, cón khoảng 7 tháng nữa là xong nè:ibbanana:
    Hình như time này đang tuyển sinh mà, muốn học thì alo lên phòng đào tạo thử xem, SDT tớ quên òi:thumbdown:, gọi 116 hỏi:ibbanana: