Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 1 của 1

NGHĨ VỀ ANH...........

A ko lãng mạn, mà anh khô khan... Nhưng liệu lúc nào a cũng ướt át, e có yêu a???
    A ko ngọt ngào, mặc dù anh thích đồ ngọt , mà anh lạnh lùng lắm ....nhưng e lại yêu cái lạnh lùng đấy của a..
    A ko chải chuốt, nên lúc nào cũng lôi thôi, lếch thếch. nhưng có hề j, e thích điều đấy..
    A ko hiền, mà ghê gớm lắm , nhưng ghê 1 xíu để e còn hiền với chứ , hok như hổ lửa thì ai dám lại gần ...
    Nhiều thật nhiều..... A có nhiều tính xấu lắm, lắm anh biết ko , ... nhưng a có biết rằng, e yêu a, yêu cả con người a, và dù ai có nói j đi nữa, ... dù có ch j xảy ra ... với e...chỉ cần ... có a ... là đủ ....

Ðề: NGHĨ VỀ ANH...........

em nghĩ về ai sao giống anh vậy? hi hi

đúng anh rồi chứ ai!!!!!!!!a cứ mơ mộng đi

Nhớ về anh ......nhớ ánh mắt môi cười...........nhớ về anh khi cô đơn trở về......Và cố nhớ để quên một người...

Trích dẫn Gửi bởi tohoa
    A ko lãng mạn, mà anh khô khan... Nhưng liệu lúc nào a cũng ướt át, e có yêu a???
    A ko ngọt ngào, mặc dù anh thích đồ ngọt , mà anh lạnh lùng lắm ....nhưng e lại yêu cái lạnh lùng đấy của a..
    A ko chải chuốt, nên lúc nào cũng lôi thôi, lếch thếch. nhưng có hề j, e thích điều đấy..
    A ko hiền, mà ghê gớm lắm , nhưng ghê 1 xíu để e còn hiền với chứ , hok như hổ lửa thì ai dám lại gần ...
    Nhiều thật nhiều..... A có nhiều tính xấu lắm, lắm anh biết ko , ... nhưng a có biết rằng, e yêu a, yêu cả con người a, và dù ai có nói j đi nữa, ... dù có ch j xảy ra ... với e...chỉ cần ... có a ... là đủ ....
    nghĩ đời lắm lúc không như mộng.
    tiếc mộng bao nhiêu lại chán đời!:banghead:

nghĩ về anh... vui 1 chút thôi, ngĩ về anh...để cố qên anh

Nghĩ về anh để em biết phía trước em hok còn dám yêu nữa! Nghĩ về anh một chút nhưng em lại yêu anh càng nhiều khi mà em càng cố quên! Mâu thuẫn phải hok anh! Nhưng tim em quá bé nhỏ dù anh trăm ngàn tính xấu trăm ngàn lần khiến em buồn nhưng em vẫn cứ yêu ! Em dại khờ mù quáng ừ thì cứ vậy anh nhé! Nơi nào đó anh còn nhớ tới em! Yêu anh và lại buồn quá vì anh!
    =====> ngốc quá chịu hok nổi! Dạy rùi mà vẫn ngu!!!!!!!!:banghead::211:

Nghĩ về anh ...... thấy nhớ anh nhiều hơn và yêu anh nhiều hơn.