Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Hãy biết ơn ai đó!

Hãy biết ơn ai đó đã làm ta tổn thương,vì nhờ họ ta trở nên cứng rắn hơn. Hãy biết ơn ai đã lừa dối ta,vì nhờ họ ta nhìn đời bằng con mắt từng trải hơn. Hãy biết ơn ai đã đánh ta đau,vì nhờ họ ta ít gây ra nhiều nghiệp chướng. Hãy biết ơn ai đã ruồng bỏ ta,vì nhờ họ ta biết làm sao để đứng vững 1 mình. Hãy biết ơn ai đã làm ta vấp ngã,vì nhờ họ mà ta vững bước hơn trên đường đời.

View more random threads:

Ðề: Hãy biết ơn ai đó!

Trích dẫn Gửi bởi forever_267
    Hãy biết ơn ai đó đã làm ta tổn thương,vì nhờ họ ta trở nên cứng rắn hơn. Hãy biết ơn ai đã lừa dối ta,vì nhờ họ ta nhìn đời bằng con mắt từng trải hơn. Hãy biết ơn ai đã đánh ta đau,vì nhờ họ ta ít gây ra nhiều nghiệp chướng. Hãy biết ơn ai đã ruồng bỏ ta,vì nhờ họ ta biết làm sao để đứng vững 1 mình. Hãy biết ơn ai đã làm ta vấp ngã,vì nhờ họ mà ta vững bước hơn trên đường đời.
    còn nữa, hãy nhìn rõ mặt từng người từng người một để sau này còn trả thù :hysterical::ibbanana:

Trích dẫn Gửi bởi forever_267
    Mong em hãy làm được như thế, hãy tự đứng vững một mình, chỉ chính bản thân mình mới thương mình thôi, cứng rắn lên em!

Hãy cám ơn những gì bạn muốn mà không được, vì nếu được thì bạn sẽ không còn gì để mong đợi.
    Hãy cám ơn khi bạn không biết một điều gì đó, vì nó sẽ tạo cho bạn một cơ hội để học hỏi.
    Hãy cám ơn những giờ phút khó khăn, vì đó là thời gian để bạn trưởng thành.
    Hãy cám ơn những nhược điểm của bạn, vì nó cho bạn cơ hội để cải thiện.
    Hãy cám ơn khi bạn mệt mỏi và kiệt sức, vì đó có nghĩa rằng bạn đang cố gắng thay đổi.
    Hãy cám ơn những sai lầm của bạn, vì nó sẽ dạy bạn những bài học có giá trị.
    Một cuộc sống tràn đầy phong phú đến với những người cũng biết cám ơn cho gì thất bại
    Hãy tìm cách cám ơn những ngày giang khổ của bạn để chúng trở thành ân điển