Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 33

Nhật ký xuongrongdat (visit, no reply plz, thax)

Chính thức mở nhật ký đời tui tại 1 forum tui iu thik. \:confuse1: Tất cả đều là những ace thân yêu hết. :happy3:

4g chiều CN hằng tuần đánh cầu lông ở CLB Lý Phong mà giờ này chưn chưa hết đau nữa, hum bữa tối t6 gần đến chỗ hẹn cafe dí chị Loan + chị ĐB thì bị xe tông. Ôi, ê ẩm (bạn mình chắc cũng rim lắm!). :helpsmilie:

Ðề: Nhật ký xuongrongdat (visit, no reply plz, thax)

Ngày 7 tháng 7

Sáng nay nói Online là vào viết Nhật Ký liền mà kiểm tra có một số tranh cãi ghê quá cần ta ra tay dàn xếp, cuối cùng mất 1g30p mới dàn xếp xong, phù phù. Ta thật là tài ! :tungtangdichoi:
    Không hiểu tại sao luôn có những người thấy sai mà vẫn làm, sao ghét mấy người cãi chày cãi chối quá nha ! >:tungtangdichoi:

Ngày 8 tháng 7

Một ngày như bao ngày, hình như có khác tí, mưa quá trời lớn, sắp tan sở mà không có đem theo áo mưa :tungtangdichoi:
    _ 1 số việc (cty) trù trừ chưa giải quyết dc, bực thiệt !

1 số việc tốt mình làm hum nay:
    * PR phụ BQT danke và Green Club nè !
    * Diệt virus cho 1 số bạn nè !
    * Đốc thúc trừng trị cái tên phá rối box của mình, và đã thành công, hì!
    * Còn nhiều quá, kể không hết.... :ibbanana:

Việc xấu: nhiều vô kể :cheers1: nhưng không ai biết, hà hà !!!

Oạch, buổi chiều bị một nỗi hàm oan, may là chính nghĩa, công lý luôn thắng! Yeah, ta thật chính nghĩa. Những ai theo phe ta cũng chính nghĩa nốt. :smilielol5:

-----------------------------------

Trời ơi, quên mất cái chiện xui xẻo nhứt kể từ 1 năm đổ lại đây! Ta đã bị CSGT thổi, éc éc . 1 ông tên Vinh, 1 ông tên Sơn :dapghe:, thật là liều quá. Nói túm lại ta được nộp 50k quỹ vì người nghèo ở Q.5 ! Ta là người tốt, ta là người tốt. :macco: Chiều nay kể lể dí người thương mí được :confuse1:
    Chắc cayman chỉnh sửa gì bậy bạ đây nè !

--------------------------------

Ghi chú cái này, không thì quên: tương lai gần sẽ Góp 1 số Ý forum danke nè:
    1. Thanks Button. (sự đồng nhất)
    2. Việc move, xóa bài.
    3. Điều hành viên trong Box Góp Ý.
    4. Cấu trúc lại box Góp Ý.
    5. Chị DaLat close Topic "Shoutbox" của mình dí lý do sai (chắc ko nói cũng dc, hihi).:banghead:
    6. Khung Top 10 và khung Hoan hô.
    7. Khung post bài (dạng trù phú, quá hay) => cái này thủ thuật cho mem. Pro !
    8. Suy nghĩ lại về Reputation.
    .......... chắc còn.... mà đang quên, híc. :happy3:

Lịch Góp ý: Chủ Nhật hằng tuần.
    Góp ý là để xây dựng.
    Mâu thuẫn là tiền đề của Phát triển. (Triết)
    Người chê ta là thầy ta.

Nói chung Nhật ký hum nay dài nhưng rất ưng ý ! :thumbup:

Ngày 9 tháng 7

Mưa, mưa hoài............................................. ................

Hum nay vô cớ bị síp sạc, chắc ổng bị ức chế gì đó, giận cá chém thớt, thiệt là tình. Thù này trả không được roài, éc éc.
    Anh Dê Cụ tưởng lầm mình, làm cũng chửi mình tơi bời hoa lá. :cuoiranuocmat:

Chiện dzui nữa (cty), dùng tiệc chiu cúi, cài Skype thành công, giờ thì tha hồ, hồ hồ hồ............ :tungtangdichoi:

Reputation forum lỗi.

Thuốc mình mua bị sai, ông tá dược đó dỏm quá! Tối ra trả lại thuốc, đòi tiền, gừ gừ.....

Rãnh tối viết tiếp............

Ngày 10 tháng 7

Trời mát.

Mới sáng sớm mà có chuyện rồi, có 2 anh chị nói mình không biết trên dưới chỉ vì 1 câu đùa "teen" của mình; thiệt là bùn quá ! Họ đã bước qua cái thời nói cười, chơi đùa vui vẻ roài sao? Họ thật là chán ngắt. :banghead:
    Mình cũng không vừa, xù lông độp lại bằng 1 bài viết thật là dài, thật là hoành tráng, xem đi xem lại thật là hay mà! Mà mình nghĩ chắc anh 2 chị 3 này đủ cái lý lẽ, cái đoàn kết (của ảnh chỉ) để độp lại mình, híc. Đành chờ vậy, dù sao gì "ổng bả" cũng lớn hơn mình, mình nhịn để "đắc thọ" vài chục tuổi cũng nên ==> khỏi chờ, ha ha ha !!! Sao cũng... kệ !!!

Reputation của danke cứ lỗi hoài, không biết tại răng lun? Chắc nó khìn khìn.

Web mình quản lý sao có ai dô chỉnh sửa được vậy hè? Hack chăng? Hay cty có nội gián? Thật điên đầu hết sức.

Lại điên đầu tập n với cái con Ngựa Trojan này, chài ai, diệt cho người ta thì hay lắm, "của" mình thì diệt quài hông được, ói máu. Đúng là "không chợ dại nhà", mình là chiên gia thế lun.
    Có người nói mình bốc đồng, có người nói bao đồng, cũng có người nói mình đào "bông" nữa :smilielol5:; nói chung là thấy mình outstanding sao ấy !:smilielol5:Mình cũng không hiểu tại sao nữa, có lẽ họ... đúng :dapghe: !

À, có 2 việc được xếp vào lịch làm việc định kì ngắn hạn:
    1. Sáng vào spam truyện cười list Yahoo, đầu giờ chiều tương tự. :hurray:
    2. 6g chiều thứ 3 hằng tuần HTV 9 đón xem "Kính Vạn Hoa" phần III của bác Ánh, lần này không cho phép mình bỏ qua 1 tập nào trong 8 tập. :hurray:
    (2 việc trên mình cũng khuyến khích các bạn teen như mình bắt chước theo, hihi)

Ngày 12 tháng 7

Tra SN ===> cực quan trọng, làm liền !
    Tiếp tục đặt tên domain, chài ai.
    Một forum mình yêu thík bị hách, kin qué !
    Cúp điện từ 9g-11g sáng, quính bài dí đồng nghiệp, đang thắng như chẻ tre, sắp được chung độ roài thì có điện, tức quá. Không ai chịu bảo lưu kết quả, thật là ăn gian mà !
    Chìu mai SN con síp (đãi nhà hàng), mỗi người xùy 100k, ặc ặc. Phong bì chung hơi bị nặng!
    ===> yêu đơn phương. gừ gừ........................

Viết cho hum qua: quyết định quan trọng, đầu tháng 8 tới đi học chung dí anh Dê Cụ 6g-7g30 tối 2/4/6 hằng tuần.
    Luyện TOEIC tại nhà 1 tháng rưỡi, giữa tháng 8 lên dĩa :tungtangdichoi: !

Với em, anh chỉ là chú bé. :cuoiranuocmat:

Mèn ơi, 15 phút nữa mình lên đoạn đầu đài Yeah yeah ! :banghead:
    Có ai ủng hộ tinh thần mình không?

Ngày 16 tháng 7

Nhật ký bị xé 3 trang. :tungtangdichoi: )

Hôm nay: quyết định khai trương Topic chia sẻ cho các bạn kho truyện, ebook, văn học,... tá lả của mình. Title là gì nhỉ? Rồi như vầy đi:
    Mỗi ngày một siêu phẩm (Yeah)

Mình định bình loạn vài phim VN, vài đoạn QC, vài bài hát, vài người nổi tiếng, vài.... mà chưa có time. Hẹn nhật ký khi khác nha. :kissanh:
    Trùi ui, còn tình hình kinh tế, xã hội, giao thông,... tá lả nữa chứ, híc.

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Góp ý cái này nữa, híc: (tùm lum qué)

Cám ơn: 3
    [IMG]http://**************/forum/skin/techcom/buttons/post_thanks.gif[/IMG]
    Cám ơn: 13
    Được cám ơn 51 lần trong 29 bài viết

Mình rất hâm mộ các anh chị:

Thành viên
    Được cám ơn
    BẢO ĐỨC
    2108
    cayman
    1514
    Dragon489
    1230
    Kidmandang
    1197
    Baocông
    1032
    Đại Bàng
    886
    DaLat
    488
    muontennguoi
    474
    Nam Tước
    453
    Sư Tử Chúa
    415

testing.... => chứng tỏ 1 điều, trên forum khó lòng định dạng văn bản dạng cột (column) được, híc. Hơi căng với mấy bài hoành tráng của ta đây! :banghead:

Hôm qua,
    Nguyên ngày cúp điện, không làm được gì, nhưng... chơi được rất nhiều, hihi.
    Sáng bài, trưa bài, chiều bài, cafe 3 cử, trái cây cả ngày. Nói chung đúng nghĩa ăn chơi, là lá la!!! Các anh chị cty ta thật là tay mơ mà, ta toàn thắng, tức quá, hahaha !!!

Chìu đi bơi dí ngừ thương nữa, hihi, đã đã !!!

Hôm nay, hẹn bủi trưa xuống bút tiếp.

Sáng ngày 20/7,
    Có kẻ vào phá quấy!

Trang 1 của 4 123 ... CuốiCuối