Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 78

Chủ đề: Khi em 27 tuổi

Ðề: Khi em 27 tuổi

Trích dẫn Gửi bởi MEBO
    Khi tôi 27 tuôi, tôi đã là mẹ của một thiên thần bé bỏng. Thiên thần của tôi rất đáng yêu. Đó là kết quả của 1 tình yêu tuyệt vời, là món quà vô cùng quý báu mà tôi nhận được từ anh. Điều mà tôi hạnh phúc nhất là mình đã có 1 gia đình thật sự của mình, để yêu thương, để hòa mình vào cảm giác ngọt lịm của hạnh phúc. Ôi tuyệt làm sao khi anh, người đàn ông của tôi đã không bỏ tôi đí sau bao nhiêu sóng gió, bao nhiêu điều tiếng. Anh bên tôi chia sẻ và bảo vệ tôi, đưa tôi ra khỏi vực sâu của nổi đau buồn, cho tôi hy vọng vào ngày mai. Ngày mai của gia đình bé nhỏ giờ đặt hết vào thiên thần của tôi, chúng tôi đã cùng nhau đứng, vươn tới những điều tốt đẹp hơn
    Khi tôi 27 tuổi, tôi cảm thấy minh chững chạc hơn, mạnh mẽ hơn .
    Hơn tất cả tôi đã có cho mình 1 bờ vai vững chắc, để tôi dựa vào những khi mệt mỏi, yếu đuối.
    Em cũng chỉ ước đc như chị.Nhưng không biết khi em 27 tuổi có đc như thế không nhỉ ?:gaitai::hi:

Trích dẫn Gửi bởi ti_gon
    Em cũng chỉ ước đc như chị.Nhưng không biết khi em 27 tuổi có đc như thế không nhỉ ?:gaitai::hi:
    27t sợ lúc đó gôn còn dữ dội hơn c mê bồ lun ý ở đó mà uoc với mơ:ammuu:

thời gian trôi đi thật nhanh.
    mới hôm nào mình còn hôn nhiên vui đùa với bạn bè.Lúc ấy chỉ suốt ngày ăn và học. Vô tư , không suy nghĩ đến điều gì cả
    Thế mà bây giờ mình đã là bước qua cái tuổi nhõng nhẻo với mẹ cha, đá banh với mấy đứa nhỏ trong xóm, đá cầu với các bạn nam, tụm năm tụm bảy với mấy đứa bạn gái
    Vào đại học, cố gắng học.
    Và giờ đây , thì sắp ra trường, bước vào đời.Hòa mình vào sự xô bồ , sự hối hả của cuộc sống
    Sau này mình sẽ thé nào đây?Nhiều khi ngớ ngẫn lại tự hỏi mình như vậy.
    Sài Gòn lúc nào cũng sôi động, nhưng lắng đọng trong mỗi người vẫn có những khỏang lặng.
    Những lúc ấy lại suy nghĩ về bản thân, về gia đình , về các mối quan hệ, về tương lai.
    Vẫn giữ lại cái nét nhí nhảnh, yêu đời nhưng hình như ....
    Không hiểu cái tuổi 27 sẽ ra sao....?

27 tuổi - lần đầu tiên lập cho mình một bản kế hoạch cho 1 năm
    27 tuổi - lần đầu tiên nghĩ về tương lai phía trước
    27 tuổi - lần đầ tiên thấy mình đã trưởng thành mặc dù trong mắt mọi người mình vẫn là con bé ngốc
    27 tuổi - biết mình đang đứng ở đâu, cần gì và phải làm gì
    27 tuổi - quá nhiều dự định trong một năm

Hi vọng & hi vọng

bài này được đọc ở ngôisao.net roài thì phải, dưng mà 27 tuổi chắc mình cũng như cô gái trong truyện kia thôi, 2 năm nữa chắc chắn nhà, con, chồng đều sẽ chẳng có gì thay đổi, có lẽ vẫn phải lang thang một mình, ăn một mình và ngủ một mình thoai. hic !

27 tuổi :think: 4 năm nữa, không bít lúc đó mình như chị mê bồ hay như cô gái trong chuyện kia nhỉ :mua:

Trích dẫn Gửi bởi hongngoc2901
    27 tuổi :think: 4 năm nữa, không bít lúc đó mình như chị mê bồ hay như cô gái trong chuyện kia nhỉ :mua:
    Ái chà sao mọi người cứ kêu mình là Mê Bồ thế không biết :noikhung:
    Khi làm mẹ thì em sẽ có cảm nghĩ như chị thôi, vừa lòng với những gì mình đã có và nằm giữ nó, em sẽ có những gì em muốn.

Trích dẫn Gửi bởi MEBO
    Ái chà sao mọi người cứ kêu mình là Mê Bồ thế không biết :noikhung:
    Khi làm mẹ thì em sẽ có cảm nghĩ như chị thôi, vừa lòng với những gì mình đã có và nằm giữ nó, em sẽ có những gì em muốn.
    Chúc Mề Bồ luôn mê bồ, thêm nhiều đường chân chim, chắc thêm nhiều cãm nghĩ và thêm nhiều hạnh phúc và thêm nhiền chính chắn

Trích dẫn Gửi bởi Susun
    Chúc Mề Bồ luôn mê bồ, thêm nhiều đường chân chim, chắc thêm nhiều cãm nghĩ và thêm nhiều hạnh phúc và thêm nhiền chính chắn
    Anh Sún, em mà mê bồ thi em chấm anh đầu tiên đó nhé :cuoiranuocmat: Cám ơn anh cho em thêm nhiều thứ, nhưng nhiều đuờng chân chim thì em chịu không dám nhận đâu :ammuu::ammuu:

Sẽ bắt đầu cho tuổi 27 sau khi đọc và comment bài này. Reset lại cuộc sống một chút, lạc quan thêm chút nữa và tin yêu thêm chút nữa vậy.

Trang 3 của 8 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối