Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

ừ thì e chọn sự cô đơn

vâng , ừ thì e chọn sự cô đơn
    ừ thì vẫn có lúc e buồn khi thấy ai kia có cặp trong nụ cười tình yêu , nhưng sao đâu bây giờ e vẫn đang rất ổn mà
    chọn những nụ cười cho những thú vui của riêng em , đọc sách , coi phim hay la cà hàng quán . có gì đâu khi e tăng 1 2 kí .. và biết đâu tối mai e sẽ đăng kí đi học đàn thì sao nhỉ ??? e có rất nhiều thời gian cho riêng e cơ mà
    chọn những buỗi tối lang thag một mình , thư thả trên những con phố , e k cần vội vì cuối đường đâu ai chờ e
    chọn 1 ngày k bắt đầu bằng những tin nhắn của 1 ai đó , k cần phải chờ đợi 1 tin nhắn chúc ngủ ngon và tha hồ ngũ nướng trên cái giường êm ái nè
    chọn những nụ cười cho những thú vui của riêng em , đọc sách , coi phim hay la cà hàng quán . có gì đâu khi e tăng 1 2 kí .. và biết đâu tối mai e sẽ đăng kí đi học đàn thì sao nhỉ ??? e có rất nhiều thời gian cho riêng e cơ mà
    chọn những bộ quân áo thoải mái nhất cho mình vì e chẳng cần phải làm cố gắng làm đẹp vì ai , không cao gót, không váy k đầm , e chọn mình với sơ mi , quần jean và dép lào…
    chọn góc nhỏ cafee nhấm nháp , vờ làm người bận rộn bên cái laptop và nhìn những đôi trai gái bên kia
    chọn những ngày nghĩ lễ phượt khắp tìm những người bạn mới , vũng tàu , đà lạt hay nha trang và bao vùng đất e chưa qua … mà e cũng có thể ở nhà và tự mua cho mình 1 bó hoa mình thích cơ mà phải không ?
    chọn sự tự tin khi leo lên ghế đóng 1 cái đih hay thay 1 cái bóng đèn cũng như khuất phục cái máy tính ẩm ương của e… rồi tự thưởng cho mình 1 chầu kem trong cái quán mới mở kia kìa
    thì e chọn sự cô đơn và e đang tận hưởng cuộc sống đó và e chờ 1 chàng cô đơn nè anh

-tồ-

Ðề: ừ thì e chọn sự cô đơn

:lala: dạo này a chị hay tâm tư ghê

Trích dẫn Gửi bởi ht lyly
    :lala: dạo này a chị hay tâm tư ghê
    trưa nay viết " ừ thì a chọn sự cô đơn"
    có ng nói sao k viết "ừ thì e chọn sự cô đơn" , rãnh quá làm luôn )

[QUOTE="malanh2708"]trưa nay viết " ừ thì a chọn sự cô đơn"
    có ng nói sao k viết "ừ thì e chọn sự cô đơn" , rãnh quá làm luôn :votay: sao a k làm luôn pic ừ thì đôi ta chọn sự cô đơn :ammuu:

đôi mà chọn cô đơn gì nữa @@ e cứa đùa

Lắm tâm trạng thế. Èo:noel1:

Trích dẫn Gửi bởi buibinh009
    Lắm tâm trạng thế. Èo:noel1:
    viết theo yêu cầu... hi hi tâm trạng gì , chỉ là chút kì iệm ng xưa sót lại

đúng suy nghĩ hiện tại của mình. xin chân thành cảm ơn bác nói dùm tâm trạng của em anuc:

Trích dẫn Gửi bởi HuongDuongcm
    đúng suy nghĩ hiện tại của mình. xin chân thành cảm ơn bác nói dùm tâm trạng của em anuc:
    Nếu cùng nhau hãy về đội malanh đê...ừ e chon sự coi đơn:ammuu::ammuu::ammuu:

ax vào lục lọi nhà anh Tồ mới biết Anh là tác giả của 3 cái top Ừ thì ................. liền :anhhung::runcamcap::chongmat::chongmat::chongmat:

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối