Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112
Kết quả 111 đến 116 của 116
    thế cho mình hỏi bị u nang thì có dùng được Nga Phụ Khang không? Nếu đang cho con bú có ảnh hưởng gì không ạ?

mình đau bụng kinh không biết có thuốc nào điều trị không?

có sản phẩm Phụ Lạc cao điều trị đau bụng kinh do lạc nội mạc tử cung gây ra có nhiều người sử dụng tốt rồi bạn nhé

nếu đau bụng kinh do u xơ tử cung thì mình có thể kết hợp Nga Phụ Khang và Phụ Lạc Cao có được không?

theo mình nghĩ thì đó chưa được gọi là tình yêu đâu, chỉ là nhân u xơ thì 1 người trưởng thành đủ hiểu nó không hề nghuy hiểm gì cả nên cũng sẽ hok ảnh hưởng gì đến chuyện con cái mà phải lo lắng. Bản thân mình cũng là 2 bệnh nhân ung thư vẫn đang phải điều trị nhưng mih vẫn lạc quan yêu đời, vừa đi

trị vừa đi học giờ thì đã đi làm cảm thấy cuộc đời nhiều thứ đáng để yêu lắm hok chỉ là mấy tg con trai đâu mà suy sụp vì họ. Chính mình khi biết mắc bệnh mình đã tự động ctay vì mình biết sẽ không thể đến được với nhau. Vì vậy bạn nên khuyên em gái bạn đi điều trị dứt điểm càng sớm càng tốt nhé, hok có gì phải lo lắng hay suy nghĩ đâu mình tin em ấy sẽ có đc 1 tình yêu như ý

Cố gắng lên bạn, con đường tìm đến hạnh phúc gian nan sẽ đến với bạn nếu bạn trải qua được ải đau khổ.

Trang 12 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 2101112