Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 116
    Lấy chồng vẫn có thai và đẻ bình thường. Khi đẻ mổ, bs bóc luôn cho.
    Mọi người cũng nên lường thêm cả trường hợp là vẫn có một tỷ lệ khá cao bị tái phát sau khi mổ bóc tách nữa.

Vậy mới nói phải uống Nga phụ khang để phòng bệnh và tăng cường sức đề kháng: Ngày uống 3 lần, mỗi lần 2 viên, nên uống trước bữa ăn 30 phút;

Em gái bạn bị nhân xơ tử cung có nghĩa là kích thước còn nhỏ. Bệnh này thường là lành tính vì vậy em gái bạn không nên lo lắng quá. Nên đưa em gái bạn đi khám và tuân thủ đúng chỉ định của bác sĩ và kết hợp thêm sản phẩm Nga Phụ Khang để hỗ trợ điều trị.

Bạn nên đi khám để được bác sĩ khám và điều trị kịp thời. Chuyện tình cảm bạn không nên nghĩ qua nhiều nên chuyên tâm vào để điều trị bệnh

Thương bạn quá. Mọi chuyện đã vậy rồi không nên nghĩ nhiều bạn nhé. Mình nghe nói bệnh u xơ là lành tính nên bạn cũng đừng lo lắng quá

Nên đi đến bệnh viện phụ khoa khám cho chắc chắn bạn ak. Để lâu dần bệnh tình nặng hơn thì không chữa kịp nữa đâu

Thế mới biết được ngưới đó có yêu bạn thật lòng không. Thôi thì còn nhiều người tốt mà bạn. Hãy chữa khỏi bệnh cho mình đã. Sức khỏe là quan trọng nhất bạn ak.

cô nhà mình năm nay 32 tuổi cũng bị u xơ tử cung hiện đang điều trị ở bệnh viện phụ sản . Nghe bác sĩ nói uống Nga Phụ Khang cũng hỗ trợ điều trị được phần nào.

Không biết bị bệnh này có phải ăn kiêng gì không mọi người nhị? nên dùng thuốc hay mổ bách tách. Mình băn khoăn quá

Bị nhân xơ tử cung là bệnh lành tính mà cũng không phải là vô sinh. Bạn trai bạn đúng là khi gặp khó khăn đã chạy mất dép rồi. Những người như vậy mình không nên thất vọng làm gì bạn ạ. Hãy điều trị bệnh cho tốt nhé.

Trang 10 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 89101112 CuốiCuối