Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối
Kết quả 41 đến 50 của 116
    Mình có người bạn bị u nang buồng trứng ,cũng dùng Nga phụ khang và thấy chị ấy dùng lên tục trong khoảng 6 tháng gì đấy ,nhưng sức khỏe của chị ấy cũng bình thường và không gắp bất kỳ tác dụng phụ nào ,nên các bạn yên tâm để sử dụng lâu dài nhé

Trích dẫn Gửi bởi hoangadt
    Trong Nga phụ khang có cây trinh nữ hoàng cung thì không biết là bác mình bị u xơ tiền liệt tuyến có uống được không nhỉ?
    đúng rồi bạn,dùng được đó mình thấy trên phần chỉ định có cái đó luôn đó. Cao trinh nữ hoàng cung chiếm 2/3 thành phần có trong 1 viên nang mà

Hình như cũng còn tuỳ thuộc vào cơ địa nữa, nhiều người nói giảm, chưa nghe nói mất luôn, nhưng mình dùng thì chỉ là cũng giảm đi đáng kể. Chưa thấy tiêu biến. Với lại mình cũng sợ dùng liên tục chẳng biết như thế nào, nên lâu lâu mình nghỉ khoảng 1-2 tháng, rồi mới uống tiếp. Thuốc cũng đắt

chắc khi uống thuốc, các bạn phải lưu ý thêm dùng thực phẩm kg bổ đạm (protein) nhiều quá thì thuốc mới hoàn toàn có tác dụng.

Như vậy thì uống nhiều thuốc Nga Phụ Khang or Crilla có ảnh hưởng gì đến vấn đề thụ thai không nhỉ? Bạn nào có kinh nghiệm chia xẻ cho mình với! thanks!

Trích dẫn Gửi bởi minhminh20
    Như vậy thì uống nhiều thuốc Nga Phụ Khang or Crilla có ảnh hưởng gì đến vấn đề thụ thai không nhỉ? Bạn nào có kinh nghiệm chia xẻ cho mình với! thanks!
    Mềnh thấy bà dì nhà mình dùng Nga phụ khang từ hồi năm ngoái mà, bây giờ đang dính bầu 2 tháng rùi, hi hi

@hungktvn dì của bạn bị khối u kích cỡ lớn kg? bị mấy cái. Ngoài uống NPK ra thì có dùng thêm thuốc gì không vậy bạn? Sorry vì mình hỏi nhiều nhưng muốn biết là tình trạng cụ thể thế nào.

Dì của bạn có hỏi bsỉ xem khi đang có bầu thì có uống Nga Phụ Khang được không vậy ?

Nga Phụ Khang thì toàn là thảo dược thiên nhiên thôi, không ảnh hưởng đến thai nhi nhưng nhiều bạn còn lo lắng thì sinh xong dùng cũng được

Nếu vậy thì sau khi sinh xong thì dùng thì có ảnh hưởng đến sữa mẹ cho con bú không bạn ơi?

Trang 5 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 34567 ... CuốiCuối