Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 116
    Đúng như bạn @leminhnguyet nói ấy, kích thước uxtc khoảng 5-6cm trở lên thì mới nên mổ, còn nếu nhỏ hơn thì có thể uống thuốc hỗ trợ điều trị cũng được. Việc dùng thuốc hỗ trợ điều trị sẽ giúp cho kích thước ux ko to lên nhiều lên nữa. còn khi nào to đến mức pải mổ thì mới tính đến đi mổ thôi bạn à.

Ui chà, nói chung cái này cũng dễ lắm các bạn ah, bệnh nào thì cũng phải tùy thuộc vào BS thôi, gặp phải bs ất ơ thì cũng đáng lo lắm. hic

thấy nga phụ khang đã được sử dụng hơn 8 năm qua tại Mỹ với tên là Healthy Prostate & Ovary (HPO) (do tập đoàn Allergyresearchgroup phân phối) cho các trường hợp u xơ, buồng trứng và các bệnh tử cung với kết quả rất khả quan.

Khi bị u xơ tử cung mà mổ, sau này dễ bị khối u ở vú lắm đó các chị ơi và dễ tái phát nữa. Các chị cân nhắc kỹ hen.

Các thành phần dược thảo trong Nga Phụ Khang có tác dụng ngăn ngừa sự phát triển của tế bào khối u, tăng cường hệ miễn dịch cơ thể, cải thiện các triệu chứng lâm sàng và đặc biệt do các thành phần 100% từ thảo dược sử dụng rất an toàn.

Trích dẫn Gửi bởi minhminh20
    Khi bị u xơ tử cung mà mổ, sau này dễ bị khối u ở vú lắm đó các chị ơi và dễ tái phát nữa. Các chị cân nhắc kỹ hen.
    Ôi, sao lại dễ bị khối u ở vú được bạn? Dễ tái phát thì cũng có thể, điều đó còn tùy thuộc vào ux, vào tay nghề BS nhưng mà tự dưng nhảy lên khối u ở vú thì mình thấy hơi khó hiểu, ko biết mẹ ấy lấy thông tin ở đâu a? Mà khi kích thước uxtc quá lớn thì buộc phải mổ thôi chứ cũng chẳng còn cách nào khác cả

Thực ra đúng là cây trinh nữ hoàng cung thì đúng là tốt cho trường hợp này, chỉ ko biết thuốc ở đó đúng là chiết xuất từ trinh nữ hoàng cung không vì thường mấy cơ sở đó ko được kiểm tra kiểm định của ngành y dược, mình cũng thường truyền tai nhau thôi.

các bạn cũng nên tìm hiểu kĩ càng một chút, còn thường thì uống thuốc bắc hay thấy các thầy bảo kiêng thịt chó lắm, chắc tại đó là loại vị nóng nên kiêng thì phải

Mình hỏi bác sĩ phương pháp nút động mạch tử cung, các bác sĩ cười và bảo mình em đi thắt thì tử cung teo đi thì còn đẻ làm sao được nữa. Thuốc nó sẽ ảnh hưởng đến buồng trứng nữa. Thế nên các banj khi dùng phương pháp này phải nghiên cúu thật kỹ.

Trong Nga phụ khang có cây trinh nữ hoàng cung thì không biết là bác mình bị u xơ tiền liệt tuyến có uống được không nhỉ?

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối