Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 6 của 6

Em muốn chuyển thể bài tâm sự thành blog radio

Chào các anh chị trong diễn đàn, em cũng là dân kế toán mới vào nghề, song em lại có niềm đam mê với nghệ thuật. Sở thích của em là đọc những trang tâm sự của mọi người vào đêm muộn, nó giúp em hiểu hơn về đời sống tình cảm, lắng nghe tâm sự của mọi người giúp mình cảm nhận, trải nghiệm và rút ra được nhiều bài học quý giá cho cuộc sống, niềm đam mê này giúp em lấy lại cân bằng sau ngày dài làm việc với dãy số khô khan căng thẳng. Và, giờ đây em và bạn em đang có ý tưởng chuyển thể những câu chuyện hay nhất, xúc động nhất thành blog radio, em muốn dùng giọng đọc của mình thổi hồn cho bài viết thêm sinh động để chia sẻ với mọi người, cho mọi người cùng nghe, cùng cảm nhận và cùng rút ra được giá trị cuộc sống. Em thấy trong diễn đàn mình có nhiều bài viết rất hay.
    Vậy em lập topic này trước là muốn xin phép mọi người cho em được chọn bài trong diễn đàn để đăng tải.
    Thêm nữa, em mong được mọi người ủng hộ, ai có tâm sự, có lời gửi gắm tới người thương yêu có thể gửi bài về địa chỉ: luuxuan4391@gmail.com Em sẽ biên tập và chuyền tải lại ạ. Mong được mọi người ủng hộ.

Cảm ơn Xuân ACT vì những tình cảm tốt đẹp dành riêng cho góc tâm sự của gia đình DKT. Khi nào có tác phẩm đầu tay thì chia sẻ cho mọi người cùng nghe nhé

mình cũng ủng hộ ý kiến của bạn Xuân ACT !

Chỉ tròn 1 tháng nữa là đến ngày của mẹ 10/5! Mọi người đã chuẩn bị quà cho mẹ yêu của mình chưa. Những cảm xúc về mẹ luôn là những tình cảm thiêng liêng nhất. Bài thu âm đầu tiên e làm muốn là món quà dành tặng cho tất cả những người mẹ @@

Trích dẫn Gửi bởi TranTuan
    Cảm ơn Xuân ACT vì những tình cảm tốt đẹp dành riêng cho góc tâm sự của gia đình DKT. Khi nào có tác phẩm đầu tay thì chia sẻ cho mọi người cùng nghe nhé
    Anh ơi, muốn xóa bài viết mình đã đăng trên diễn đàn thì phải làm thế nào ạ?