Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 44
    Tôi lại không có làm gì như các bạn cả, vì vẫn sẽ buồn vậy thui. Và tôi lại mong cho năm trôi nhanh, để nỗi buồn trở thành quá khứ và chôn chặt nó trong lòng....

Trích dẫn Gửi bởi Nhím Xù TH
    Chỉ là thấy năm nay trôi nhanh quá, chưa làm được gì, chẳng có gì thay đổi nhiều... trong khi xung quanh vẫn cứ thay đổi chị ạ.
    Mọi thứ phải thay đổi chứ, còn mình thì vẫn là mình mà Kỳ nghỉ này về nhà với mẹ thôi!

Nếu chán quá tôi sẽ đi lang thang một mình, tìm một chỗ nào đó ngồi thơ thẩn đến khi cái sự muốn về nhà nó nhiều hơn cái sự chán đó thì đi về thôi. Nói vậy chứ giờ cũng chẳng có thời gian mà đi thơ thẩn nữa, chán thì cứ chán vậy thôi.

Còn mình nếu chán quá sẽ đi dạo, lang thang, rồi ghé vào quán cf nào yên tĩnh, ngồi nge những bản nhạc ko lời. Nếu ở Sài Gòn có biển mình sẽ đi biển, nên giờ chi mong nhanh về que, để dc ra biển

Có lẽ gần qua cái tuổi 25... người ta sẽ thấy chênh vênh...
    P/s: Lạ thay, bên mới có người cứ lườm mình... Hừ... Mình nhân viên mới, chào hỏi ko chào lại thì thôi, cười đi... Cứ hầm hầm vậy... già hơn mình là đúng :3

Có lẽ gần qua cái tuổi 25... người ta sẽ thấy chênh vênh...
    P/s: Lạ thay, bên mới có người cứ lườm mình... Hừ... Mình nhân viên mới, chào hỏi ko chào lại thì thôi, cười đi... Cứ hầm hầm vậy... già hơn mình là đúng :3
    Khoe trẻ khỏe trá hình

Trích dẫn Gửi bởi malanh2708
    adou ... thế là lên chức òi :v
    [COLOR=rgb(179, 0, 179)]Em chỉ là "công nhân" thôi thím :-([/COLOR]Chức khỉ gì... y :3

[QUOTE="Nhím Xù TH"][COLOR=#b30059]Có lẽ gần qua cái tuổi 25... người ta sẽ thấy chênh vênh...
    P/s: Lạ thay, bên mới có người cứ lườm mình... Hừ... Mình nhân viên mới, chào hỏi ko chào lại thì thôi, cười đi... Cứ hầm hầm vậy... già hơn mình là đúng :hysterical: chuẩn luôn, chẳng cần quan tâm làm gì, muốn nói sao thì nói, muốn nghĩ sao thì nghĩ.

Trích dẫn Gửi bởi didaubaygio
    :hysterical: chuẩn luôn, chẳng cần quan tâm làm gì, muốn nói sao thì nói, muốn nghĩ sao thì nghĩ.
    :aleale::aleale::aleale:

Chằng có gì vui....
    Mình muốn đi Biển... Rất muốn về quê... :-(
    Vẫn tâm trạng cũ...
    Ko vui! Muốn dắt tay anh ấy đi biển, mặc kệ đời!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1234 ... CuốiCuối