Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 51
    Bệnh Xoang cũng k chữa khỏi 100% đâu. Vì còn phụ thuộc vào yếu tố khách quan nữa như thời tiết hay môi trường.Tốt nhất nên chọn loại thuốc nào tốt để phòng ngừa và tránh tái phát thôi

Trích dẫn Gửi bởi tramyrubi
    Bệnh Xoang cũng k chữa khỏi 100% đâu. Vì còn phụ thuộc vào yếu tố khách quan nữa như thời tiết hay môi trường.Tốt nhất nên chọn loại thuốc nào tốt để phòng ngừa và tránh tái phát thôi
    Theo như mình biết thì Xoang việt có tác dụng rất tốt trong việc phòng ngừa và tránh tái phát bệnh đó. Chưa kể tác dụng nhanh, hiệu quả sau mỗi đợt điều trị từ 10-15 ngày

Cho mình hỏi Xoang Việt này dùng có gây nóng k ạ ? Theo e biết có 1 số loại thuốc gây nóng đấy ạ :-(

Trích dẫn Gửi bởi leminhnguyet
    Cho mình hỏi Xoang Việt này dùng có gây nóng k ạ ? Theo e biết có 1 số loại thuốc gây nóng đấy ạ :-(
    cái đó thì bạn yên tâm nhé. Xoang việt k gây nóng, nổi mụn như 1 số loại thuốc khác đâu

Cái xoang việt này chứa 10 vị bổ âm, giúp cân bằng tính nóng nên không lo nổi mụn với táo bón nhé.

Trích dẫn Gửi bởi thuythuy22
    Cái xoang việt này chứa 10 vị bổ âm, giúp cân bằng tính nóng nên không lo nổi mụn với táo bón nhé.
    Xoang Việt chứa các dược liệu k chỉ cân bằng tính nóng mà còn có tác dụng thông mũi như gai bồ kết, tân di, mộc hương...Vì vậy rất tốt cho việc điều trị bệnh Xoang

Loại này dùng hay quá. Bạn nào có thể cho mình thêm thông tin về Xoang Việt đc k ?

Trích dẫn Gửi bởi thinhhrc
    Loại này dùng hay quá. Bạn nào có thể cho mình thêm thông tin về Xoang Việt đc k ?
    http://www.giaan.vn/xoangviet/ - bạn có thể vào trang web của công ty Gia An phân phối để xem thêm thông tin nhé

mình thấy ở dưới Thường Tín, HN có mấy chỗ trị viêm xoang gia truyền, bạn thử đến xem sao, mình cũng bị nhưng bị nhẹ thôi, trước cũng uống thuốc tây nhiều rồi mà cứ hết thuốc lại bị lại.

Trích dẫn Gửi bởi ivymom
    http://www.giaan.vn/xoangviet/ - bạn có thể vào trang web của công ty Gia An phân phối để xem thêm thông tin nhé
    bên này phân phối độc quyền luôn hả bạn ?

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối