Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314
Kết quả 131 đến 136 của 136
    Ðề: ♥ 8- 3 con gái thích quà gì?? .!.

Sắp hết 1ngày, 1 ngày như mọi ngày, không chờ đợi,,,, không hi vọng...........và cũng không có gì để mà chờ đợi lẫn hi vọng.......

Đang họp bàn về tiền lương thấy mình có mail .Nóng ruột ghê hổng biết anh xã gởi gì cho ngày 8 tháng 3 . Chiều xong mở ra xem( Happy...womem's day 8-3. Chúc Em ngày 8/3: mãi là bông hoa tươi đẹp của Anh! Minh) Bên cạnh một bó hoa to tướng .
    Vậy là đủ rồi đối với những phụ nữ đã 50 như chị. Chúc các chị ,em các bạn trong diễn đàn KT ngày 8/3 luôn xinh đẹp, tươi tắn mãi. Chị Tâm

Chúc mừng chị em phụ nữ thật là nhiều niềm vui và nhận được thật là nhiều hoa nhân ngày 8/3 nhé!

Trích dẫn Gửi bởi chauminhtam
    Đang họp bàn về tiền lương thấy mình có mail .Nóng ruột ghê hổng biết anh xã gởi gì cho ngày 8 tháng 3 . Chiều xong mở ra xem( Happy...womem's day 8-3. Chúc Em ngày 8/3: mãi là bông hoa tươi đẹp của Anh! Minh) Bên cạnh một bó hoa to tướng .
    Vậy là đủ rồi đối với những phụ nữ đã 50 như chị.
    Chúc các chị ,em các bạn trong diễn đàn KT ngày 8/3 luôn xinh đẹp, tươi tắn mãi. Chị Tâm
    :longlanh::longlanh:Mình cũng ước sau này đến tuổi đó cũng được như thế này là hạnh phúc lắm rùi.(ko bít có được thế ko nữa?)

Vào ngày Quốc tế Phụ nữ, để thể hiện tình yêu với mẹ, với người bạn gái – bạn đời, hầu hết mọi người đều khá đau đầu trong việc lựa chọn món quá ý nghĩa cho người phụ nữ quan trọng trong cuộc đời. Vậy phải chọn quà như thế nào để được món quà ưng ý và tuyệt vời nhất, hãy xem bài viết: Tặng quà gì cho bạn gái ngày 8/3 ý nghĩa ?

8 -3 nếu có vk thì sẽ về nhà sớm naaud cho vk 1 bữa ăn thật hoành tráng tạo k khí thật lãng mạn cho vk để kỷ niệm ngày phụ nữ đc tôn vinh
    P/s: e chưa có ng yêu hehe

Trang 14 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 4121314