Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 7 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 136
    Ðề: ♥ 8- 3 con gái thích quà gì?? .!.

Trích dẫn Gửi bởi bluestarvn
    À mình hiểu rồi, biết đó là gì luôn, "tiếng chuông điện thoại quen thuộc vang lên-- ra đi anh đang đứng trước nhà..Thật hạnh phúc làm sao " anh ta đèo thêm 1 quả " BOM " tặng em nè! 1s nữa là nổ . ha.....:noikhung:
    :troidat::troidat::troidat: quả là bất ngờ............."nào em iu mình cùng chết trong vòng tay nhau nhé", Có phải ý của bluestarvn là vậy ko? :danghi:

Trích dẫn Gửi bởi bluestarvn
    À mình hiểu rồi, biết đó là gì luôn, "tiếng chuông điện thoại quen thuộc vang lên-- ra đi anh đang đứng trước nhà..Thật hạnh phúc làm sao " anh ta đèo thêm 1 quả " BOM " tặng em nè! 1s nữa là nổ . ha.....:noikhung:
    :171: Kiểu nì chắc Huỳnh lam nhà ta tiu quá!!

Trích dẫn Gửi bởi Mèo Tồ
    :troidat::troidat::troidat: quả là bất ngờ............."nào em iu mình cùng chết trong vòng tay nhau nhé", Có phải ý của bluestarvn là vậy ko? :danghi:
    đó là bạn nghỉ thế nhe...:votay:

Trích dẫn Gửi bởi Loc Nguyen
    Mình hơi thắc mắc 1chút nhé. Ngày 8 - 3 là Quốc tế phụ nữ chứ nhỉ?Sao con gái lại được tặng quà ở đây vậy ta? Mình ngĩ khi con gái lấy chồng rùi mới đc gọi là phụ nữ hay sao ấy...nên ngày này con gái k đc tặng quà jì hết mới đúng chứ
    Đồng ý vơi sý kiến của HL, Ý kiến của Loc NGuyen bị phản bát.
    Không là con gái làm sao trở thành phụ nữ được chứ
    Đúng không pà kon!!

Trích dẫn Gửi bởi Mèo Tồ
    :noikhung::noikhung::noikhung::noikhung::noikhung:

Trích dẫn Gửi bởi anhthotamdan
    Đồng ý vơi sý kiến của HL, Ý kiến của Loc NGuyen bị phản bát.
    Không là con gái làm sao trở thành phụ nữ được chứ
    Đúng không pà kon!!
    Quá chính xác.....:k5798618: và không có phụ nữ làm sao có đàn ông. :k5798618: và không có đàn ông sao có con gái........ không có con gái => không có phụ nữ => không có đàn ông ... ==============> túm lại là không có ai cả :thodai::thodai::thodai: Vì thế chúng ta cần phải có nhau............ angcheo:angcheo:

Trích dẫn Gửi bởi Mèo Tồ
    Quá chính xác.....:k5798618: và không có phụ nữ làm sao có đàn ông. :k5798618: và không có đàn ông sao có con gái........ không có con gái => không có phụ nữ => không có đàn ông ... ==============> túm lại là không có ai cả :thodai::thodai::thodai: Vì thế chúng ta cần phải có nhau............ angcheo:angcheo:
    câu nói hay nhất trong ngày nè. chuẩn không cần chỉnh thế mới sinh ra mối quan hệ dàng buộc lẫn nhau. có cái này thì mới có cái kia

Trích dẫn Gửi bởi X_Men KT
    theo Men thì thường ngày 8-3 con gái thích được tặng Hoa rồi được người yêu đưa đi chơi. không biết có đúng không vậy các chị em :mua:
    Mình nghĩ con gái thích đuợc quan tâm dù chỉ là một sự quan tâm nhỏ nhoi, tặng hoa và đưa đi chơi cũng là một cách.

Trích dẫn Gửi bởi trangvp
    Mình nghĩ con gái thích đuợc quan tâm dù chỉ là một sự quan tâm nhỏ nhoi, tặng hoa và đưa đi chơi cũng là một cách.
    trang giống Lam nè !!! :love05::love05:

Nguyên văn bởi trangvp View Post
    :k5798618:con gí mừ.THICH NHỨT LÀ ĐƯỢC QUAN TÂM VÀ CHÌU:kingkong:

Trang 7 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 56789 ... CuốiCuối