Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Trả nhanh và gấp, ko 1-2 năm nữa nó lên đến tiền tỷ luôn

Chồng em vay tiền đi buôn, vay người nhà, bạn bè để xoay sở nhưng không đủ nên có vay xã hội hai trăm triệu.Do mãi không trả được lại dấu chồng con nên nợ giờ lãi mẹ đẻ lãi con. Nhà em ở cùng ông bà nội nên không có tài sản gì đáng kể cả. Bao nhiêu tiền tiết kiệm cũng đã vào hết đấy rồi.
    Tháng trước ngồi với bạn ngoài hàng nước bị chúng nó đánh phải đi cấp cứu. Tuần vừa rồi em đi đón con thì mấy thằng xăm trổ tới chỉ mặt nói về bảo vợ mày giả đi không bọn tao sẽ xử cả nhà mày.
    Em bế tắc quá. Đã cả tuần nay bọn em không nói chuyện với nhau rồi.
    ĐỌC ĐI ĐỌC LẠI KO BT BẠN LÀ NHÂN VẬT CK HAY VK NỮA, MÌNH BỊ DỐT VĂN :3

Trích dẫn Gửi bởi mixukem
    Cảm ơn các bạn đã chia sẻ, nhà mình vẫn rối lắm. Chồng mình đã qua nhà bạn bè lánh, mình với con ở nhà,tối thỉnh thoảng có tiếng chuông mà ko dám ra mở cửa nữa :-(
    hƠN 200.000.000 THÌ LÀM CÁI HỒ SƠ VAY NGÂN HÀNG LÀM CHĂN NUÔI HAY KINH DOANH JJJJ ĐẤY, ĐÀNH PHẢI NÓT TAY CHO NGƯỜI TA LÀM HỒ SƠ CHO. VÌ LÃI NGÂN HÀNG THẤP MÀ LẠI KO BỊ ĂN ĐÒN. LẠI CÓ THỂ TRẢ NỢ DẦN DẦN, HAI VỢ CK CHỊU KHÓ LÀM CÔNG NHÂN DÈ XẺN CÙNG LẮM 3 NĂM LÀ TRẢ ĐK 200. TR CHỨ J. CÒN VAY BÀ CON THÌ ĐỢI GIẢ HẾT LỢ NH THÌ TRẢ VÌ KHÔNG PHẢI TRẢ LÃI BẠN Ạ

Đúng là đồ con Khỉ, chả biết gì. 200tr là khoản vay đầu tiên, lãi 3-5k/1tr. Mỗi ngày lãi đẻ 600k-1tr. Mỗi tháng 24tr-30tr. Tính từ lức vay đến giờ là bao nhiêu ngày nó đẻ thêm bấy nhiêu tiền . Vay lãi ngày mà đi buôn chỉ có buôn heroin mí trả lãi đc kiểu í

[QUOTE="denuidv"]Đúng là đồ con Khỉ, chả biết gì. 200tr là khoản vay đầu tiên, lãi 3-5k/1tr. Mỗi ngày lãi đẻ 600k-1tr. Mỗi tháng 24tr-30tr. Tính từ lức vay đến giờ là bao nhiêu ngày nó đẻ thêm bấy nhiêu tiền :khoamieng::khoamieng::khoamieng:

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 12