Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 4 của 4

Đặt tên cửa hàng rửa xe máy , các bạn cho ý kiến nhé.

Tớ và ông xã đang định tận dụng mặt bằng nhà bà ngoại ở Kim Ngưu để làm cửa hàng rửa xe máy. Mọi phương tiện máy móc đã mua đủ giờ còn mỗi cái biển cửa hàng là chưa làm. Tuy nhiên tớ và ông xã đang không cùng hướng. Ông xã tớ thì quan điểm đặt tên biển là " Rửa xe máy và thay dầu " , còn tớ thì quan điểm lại khác, tớ muốn có cái gì là của mình , và không chung chung quá. Tớ muốn có cái tên cửa hàng của mình mà mọi người sẽ nhớ đến và chuyên nghiệp một tý , vì tớ định thuê nhân viên làm sinh viên, và chất lượng sẽ tốt hơn cửa hàng rửa xe máy gần ngay nhà tớ rất nhiều. Tớ đang nghĩ mãi mà chưa ra cái tên hay, có bạn nào có ý kiến cứ góp ý thoải mái, nếu được tên hay tớ mời 1 chầu cà fe, hjhj . Cám ơn mọi người nhiều

Ðề: Đặt tên cửa hàng rửa xe máy , các bạn cho ý kiến nhé.

Lấy tên vợ chồng bạn ghép lại làm tên cửa hàng vậy là vừa thể hiện sở hữu của vợ chồng vừa dễ nhớ mà không đụng hàng ai cả. Đơn giản vậy thôi bạn ah.

Bạn có thể lấy tên của một kỷ niệm nào đó của 02 bạn để khi nhắc tới nó bạn nhớ về những kỷ niệm đẹp, hoặc lấy tên pé yêu nhà bạn đặt tên cho cửa hàng cũng được.

Nhà bà ngoại ở Kim Ngưu thì lấy tên RỬA XE TRÂU VÀNG đi :tamrua: