Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14

Nhà mình ăn " con " này chưa ? vừa sống vừa bơi =)) 10 người chắc đến 9 người chưa được thưởng thức

Ngon quá :k5041412: ăn sống béo và ngậy lắm đây ở ngoài Bắc có con như con này, sống ở cây sắn dây , và một vài cây nữa.
    Mình nghe nói là ngon lắm, ai chưa được thưởng thức thì thưởng thức nhé cẩn thận lại nghiện
    Nó ko được bán ngoài chợ đâu, chỉ có các quán nhậu mới có thôi đấy, mà số lượng lại hạn chế

[B]Ðề: Nhà mình ăn " con " này chưa ? vừa sống vừa bơi :anmi: Có ai biết bán ở đâu hông?

Ðề: Nhà mình ăn " con " này chưa ? vừa sống vừa bơi ) 10 người chắc đến 9 người chưa được thưởng t

kinh quá tar ?

[B]Ðề: Nhà mình ăn " con " này chưa ? vừa sống vừa bơi :anmi: Có ai biết bán ở đâu hông?[/QUOTE]bạn này can đảm này

[B]Ðề: Nhà mình ăn " con " này chưa ? vừa sống vừa bơi :ibbanana:. Hồi nhỏ ở nhà toàn đi bắt về cho lợn, giờ cứ tiếc mãi.

Ðề: Nhà mình ăn " con " này chưa ? vừa sống vừa bơi ) 10 người chắc đến 9 người chưa được thưởng t

Khiếp quá đi nhìn đã thấy sợ rùi, sao mà ăn đc. Chắc đưa gần đến miệng té sỉu luôn.

ghê quá đi

con này nhìn giống con nhộng tằm ý, người ta rang chín lên rùi ăn chứ ăn sống nhìn mà ghê quá, mà ăn sống thì giống như con nhộng(loài ong còn non ý), con nhộng đó bắt từ tổ ong thì ng ta bỏ ngâm rượu uống thấy bảo ngon và bổ, còn chị e chúng ta thì bỏ rang mỡ lên ăn cũng thơm lắm bà con ạ chứ bảo ăn sống thì tui cũng bỏ của chạy lấy người thôi hiii cho vào miệng nó lại ngọ ngoạy thì hãi nhỉ huhu

chỉ nói được 1 từ : tởm
    tởm cả mấy ông này luôn, như thú vật >"<

[B]Ðề: Nhà mình ăn " con " này chưa ? vừa sống vừa bơi :ibbanana:. Hồi nhỏ ở nhà toàn đi bắt về cho lợn, giờ cứ tiếc mãi.[/QUOTE]con gần giống con ếch đó hả bạn, ăn ngon lắm mà

Trích dẫn Gửi bởi tulipviet
    Khiếp quá đi nhìn đã thấy sợ rùi, sao mà ăn đc. Chắc đưa gần đến miệng té sỉu luôn.

Trích dẫn Gửi bởi danghuong91
    ghê quá đi
    nhìn như vậy nhưng ăn béo ngậy đấy bạn

Trích dẫn Gửi bởi mailien1206
    con này nhìn giống con nhộng tằm ý, người ta rang chín lên rùi ăn chứ ăn sống nhìn mà ghê quá, mà ăn sống thì giống như con nhộng(loài ong còn non ý), con nhộng đó bắt từ tổ ong thì ng ta bỏ ngâm rượu uống thấy bảo ngon và bổ, còn chị e chúng ta thì bỏ rang mỡ lên ăn cũng thơm lắm bà con ạ chứ bảo ăn sống thì tui cũng bỏ của chạy lấy người thôi hiii cho vào miệng nó lại ngọ ngoạy thì hãi nhỉ huhu
    cho vào miệng xong ngậm lại cảm nhận nó ngọ nguậy chắc thích lắm

Trích dẫn Gửi bởi hell'angel
    chỉ nói được 1 từ : tởm
    tởm cả mấy ông này luôn, như thú vật >"<
    mình thấy có dã man lắm đâu bạn

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối