Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Kết quả 1 đến 8 của 8

Cầu vồng tình yêu...

DKT nhà mình có ai xem "Cầu Vồng Tình Yêu" không nhỉ vào 8 chút đi!!! Mình cực kì kết phim này, mặc dù phim mua bản quyền của Hàn Quốc nhưng đã được Việt hóa và rất Việt Nam. Đặc biệt thích cặp đôi Minh Khang - Mộc Miên, diễn xuất rất hay.... Lâu lắm rồi mình mới lại có cảm giác mong chờ một bộ phim đến thế, lại còn là phim Việt Nam nữa chứ. Tiếc rằng VTV3 phát sóng ít quá tuần có 2 tập làm mình đợi dài cả cổ. hixhixx

Ðề: Cầu vồng tình yêu...

Ừ, hay thật đấy! Mình thích a Minh Khang, đẹp trai dễ sợ!!! Đúng là đôi Minh Khang - Mộc Miên diễn hay thật. Nhưng mà mấy cảnh khóc lóc của Việt Nam chưa chuyên nghiệp lắm, nhìn diễn viên khóc mà chả có mấy cảm xúc! Chả bù cho diễn viên Hàn, xem cứ như mượn nước mắt khán giả vậy! : Khoc:

Trích dẫn Gửi bởi liennbn
    Ừ, hay thật đấy! Mình thích a Minh Khang, đẹp trai dễ sợ!!! Đúng là đôi Minh Khang - Mộc Miên diễn hay thật. Nhưng mà mấy cảnh khóc lóc của Việt Nam chưa chuyên nghiệp lắm, nhìn diễn viên khóc mà chả có mấy cảm xúc! Chả bù cho diễn viên Hàn, xem cứ như mượn nước mắt khán giả vậy! : Khoc:
    Đoạn cuối lúc anh Minh Khang với chị Mộc Miên chia tay cũng cảm động mà, đoạn đấy mình cũng khóc, đây lần thứ 3 mình xem phim Việt Nam mình mới khóc. Nói chung phim Hàn thì 10 phim thì 9 phim hay, còn phim Việt Nam 10 phim chắc được 1 phim đáng xem.... Vậy nên cũng thấy các diễn viên trong phim cũng đã cố gắng nhiều. nói chung mình thấy phim này có một bước tiến đáng kể so với những bộ phim mua bản quyên của Hàn Quốc.

[QUOTE="sweet286"][COLOR=blue]Đoạn cuối lúc anh Minh Khang với chị Mộc Miên chia tay cũng cảm động mà, đoạn đấy mình cũng khóc, đây lần thứ 3 mình xem phim Việt Nam mình mới khóc. Nói chung phim Hàn thì 10 phim thì 9 phim hay, còn phim Việt Nam 10 phim chắc được 1 phim đáng xem.... Vậy nên cũng thấy các diễn viên trong phim cũng đã cố gắng nhiều. nói chung mình thấy phim này có một bước tiến đáng kể so với những bộ phim mua bản quyên của Hàn Quốc. :roile:
    Nhưng so với phim Việt Nam thời gian gần đây thì Cầu vồng tình yêu rất hay. Dàn diễn viên cũng đẹp, nội dung cũng hay nữa... Mộc Miên có nét riêng của con gái Bắc, phải vậy không nhỉ?

Sao đoạn này mình xem đi xem lại vẫn thấy xúc động. Thương anh Minh Khang kinh khủng. Hix

Trích dẫn Gửi bởi sweet286

Sao đoạn này mình xem đi xem lại vẫn thấy xúc động. Thương anh Minh Khang kinh khủng. Hix
    Ờ, nói chung là phim này vẫn đỉnh! Tớ thích! :nhaykieumoi::nhaykieumoi:

vợ chồng là Lý Hào diễn cũng đạt, kết cái câu: "chán, quá chán" của Lý Hào thế!!! )

ở phim này hay đấy, em cũng mong tuần đến thư 5- 6 để xem. Nhưng có cái gây ức chế là quảng cáo nhièu quá, phim gì mà cứ 10 phut quảng cáo mot lần.
    --- Th?i trang o ?i, thoi trang ao doi, ao phong doi, o phng ?i, o ?i th?i trang, ao doi thoi trang, dat ao doi, ??t o ?i, in o ?i, in ao doi, o phng cnh, ao phong canh, qu t?ng pha l, qua tang pha le-----