Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 13

Ðề: tìm chỗ học báo cáo thuế

Trích dẫn Gửi bởi emyeu102
    cũng như tiêu đề trên , em đang là sv , hiện ở quận 11 , có anh chị nào biết chỗ nào gần đó dạy môn này hay chỉ giùm em với
    mấy pac có thì chỉ mình với nhen vì mình cũng ko biết gì hết hichic

cũng như tiêu đề trên , em đang là sv , hiện ở quận 11 , có anh chị nào biết chỗ nào gần đó dạy môn này hay chỉ giùm em với
    bạn đến các trường đại học, trường dạy nghề, trung tâm giáo dục... gần đó, hay các trung tâm thanh thiếu niên....đăng ký học, theo mình biết những nơi như thế thường xuyên mở các lớp khai báo thuế vào các ngày thứ 7và chủ nhật...
    :bdance::bdance:

Mình k ở trong đó nên k bít lem'. Nhưng những trường kinh tế sẽ dạy về cái đó. Ban qua các trường đó hỏi là ok mà...

Mình biết ở 227 Nguyễn văn cừ Q5 có dạy đó bạn. Đó là trung tâm điện toán của Trường ĐH kinh tế đó. hoặc ở truờng ĐH kinh tế cũng có dạy nữa đó. Bạn đến chi nhánh của Trường ĐH kinh tế ở đường Nguyễn Tri phương cho gần chổ bạn ở.

Trích dẫn Gửi bởi huynh lam
    bạn đến các trường đại học, trường dạy nghề, trung tâm giáo dục... gần đó, hay các trung tâm thanh thiếu niên....đăng ký học, theo mình biết những nơi như thế thường xuyên mở các lớp khai báo thuế vào các ngày thứ 7và chủ nhật...
    :bdance::bdance:
    híc nhưng mình ko có tiền để học thì sao mình nhờ mấy pác giúp mình có được ko vậy cả nhà, ai có lòng hảo tâm giúp bạn đi mới đó là bạn tốt :runcamcap::runcamcap:

Theo mình được biết thì tại quận Tân Bình, đường Hòa Hoa Thám, khu K300 có một cty chuyên đào tạo báo cáo tài chính, quyết toán thuế .... thực hành trên số liệu thực tế luôn, nhưng mình không nhớ chính xác tên , Gò Vấp cũng có

Bạn có thể thử search trên google xem

Trích dẫn Gửi bởi tinhkt1986
    híc nhưng mình ko có tiền để học thì sao mình nhờ mấy pác giúp mình có được ko vậy cả nhà, ai có lòng hảo tâm giúp bạn đi mới đó là bạn tốt :runcamcap::runcamcap:
    vậy tinhkt có thể học ma cũng đc mà :cogidau::cogidau::cogidau::cogidau:

Trích dẫn Gửi bởi PPK
    Theo mình được biết thì tại quận Tân Bình, đường Hòa Hoa Thám, khu K300 có một cty chuyên đào tạo báo cáo tài chính, quyết toán thuế .... thực hành trên số liệu thực tế luôn, nhưng mình không nhớ chính xác tên , Gò Vấp cũng có

Bạn có thể thử search trên google xem
    đấy là nơi gần chú Khoa mà, bạn đến đấy tìm thử nha bạn...:xinloinhe:

Trích dẫn Gửi bởi tinhkt1986
    mấy pac có thì chỉ mình với nhen vì mình cũng ko biết gì hết hichic
    Bạn ở TPHCM phải ko? Nếu đúng, bạn đến trường ĐH Kinh tế hỏi trung tâm dạy các lớp nghiệp vụ kế toán, kinh tế,... vào ban đêm, ở đó có dạy lớp nghiệp vụ thuế khoảng 1,5 tháng đó bạn. Trường Kinh tế dạy ở rất nhiều cơ sở, bạn có thể chọn cơ sở phù hợp cho mình. Trường Kinh tế mà cơ sở trên đường Nguyễn tri Phương, Q.10 cũng có dạy đó bạn.
    Nếu bạn tìm ko đc thì cứ liên lạc lại.
    Chúc bạn tìm đc lớp học phù hợp.

Trang 1 của 2 12 CuốiCuối