Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 112
    Cuối tuần này mọi người rảnh không nhỉ ??? Mọi ngời gặp nhau di ăn rồi hát :3 Cơ mà vấn đề ăn uống cũng nghiêm trọng phết đấy

Bệnh vẩy nến chia làm 2 thể: cấp tính và mạn tính. Với thể cấp tính cần đến các cơ sở y tế chuyên khoa để được khám và điều trị kịp thời. Ngoài ra có thể dùng cách tắm nắng, tắm bùn, tắm suối khoáng, ngâm nước ấm…

Bị vẩy nến đúng khổ thật. Đầu lúc nào cũng bẩn. Lắc lắc cái ra đầy gầu. Không thể mặc đc đồ đen

Gội đầu thường xuyên mà có đỡ đâu bạn.
    Mình khuyên dùng thuốc mỡ axit salixilic để làm mềm da và thuốc này cũng giúp bong các vẩy nến trên da.

Ăn uống cũng khó đấy. Vì lupus và vẩy nến nó lại kiêng các món khác nhau. Không ăn thịt đỏ, không rượu bia. không nước ngọt. Chả thấy còn gì vui. Cả nhà mình chắc đi ăn chay

Vậy đặt tên hội là DKTKMK được không nhỉ? )) Chỉ cần vài người như này là thấy vụi lắm rồi ý

Đi thì chắc chỉ có buổi tối cho mọi người còn đi làm nhỉ. Cả các bạn lupus tránh đc ánh nắng mặt trời nữa

Rau quả có nhiều beta-caroten như trái bơ, cà rốt và nhất là xoài để bảo vệ cấu trúc mong manh của da.

Trích dẫn Gửi bởi linhntp
    Vậy đặt tên hội là DKTKMK được không nhỉ? )) Chỉ cần vài người như này là thấy vụi lắm rồi ý
    dịch là gì nhỉ Dân Kế Toán Kim Miễn Khang à? Tên dài quá bạn ơi :-( Thôi để là KMK thôi cũng đc

Ở đây hầu như ai bị cũng đều dùng kim miễn khang để hỗ trợ và điều trị các bệnh tự miễn hay nhỉ

Trang 3 của 12 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối