Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 112
    Mọi người xông lá me thử xem sao. Bị ngứa ... gãi trầy da chảy máu... cả ngày chỉ có mỗi một quan tâm là gãi ngứa... khổ lắm mọi người ơi... Mà sao mình càng ngày càng bị ngứa hành hạ, khó chịu lắm, khổ lắm, mọi người ơi...
    Mình mới xông lá me có 2 lân, nhưng đã thấy đỡ ngứa nhiều, mọi người thử xem sao.

Đã có ai thử phương pháp massage bằng khoai tây luộc rồi xay trộn sữa mà tôi giới thiệu chưa?
    Mọi người cứ thử đi, những thứ k độc hại gì, chỉ mất thời gian là chính, nếu hợp thì hay quá!
    Chúc cả nhà mình tìm được phương pháp riêng hữu hiệu!
    Mong rằng những người hết bệnh không quên tất cả mọi người ở đang bệnh diễn đàn này nhé!

Tình cờ xem được topic này. Oánh dấu, mai comment, ba mình biết phương thuốc trị vảy nến, để hỏi ba rùi share với mọi người. Mong cả nhà chiến thắng vảy nến.

mình cũng đã bị bệnh này tính ra thì cũng 12 năm sống với nó rùi, tâm trạng cũng bi quan lắm,vì là con gái mà, nhưng biết làm sao được, đành sống chung với nó. mong rằng sau sẽ tìm được người thích con người chứ k thích vẻ bề ngoài

Trích dẫn Gửi bởi bluesky89
    Ở đây hầu như ai bị cũng đều dùng kim miễn khang để hỗ trợ và điều trị các bệnh tự miễn hay nhỉ
    Đúng rồi bạn. Vì cái đó là kiểu thực phẩm chức năng nguồn gốc thiên nhiên nên cực kỳ an toàn mà không có tác dụng phụ, có thể sử dụng lâu dài

Trích dẫn Gửi bởi minhminh20
    Bị vẩy nến đúng khổ thật. Đầu lúc nào cũng bẩn. Lắc lắc cái ra đầy gầu. Không thể mặc đc đồ đen
    Thế là còn nhẹ. Chứ nặng nó rụng hết cả tóc cơ bạn à. Mình thấy người bị vẩy nến da đầu hay dùng Head&Shoulder nhưng loại màu xanh đen của Mỹ cơ

Nên gội bằng các loại lá ý chứ dùng dầu gội đầu là cũng có hoá chất trong đấy rồi còn gì

Kim miễn khang do dược Á Âu phân phối sản xuất theo chuyển giao công nghệ của Fuma Natural. Mà nó cũng đã được xuất khẩu sang My gần chục năm rồi. Nếu không có hiệu quả thì cũng đã nghỉ từ lâu

Mỗi ngày uống đến 10 viên kim miễn khang cũng hơi nản. Đấy là còn chưua kể các thuốc khác nữa :-(

Trích dẫn Gửi bởi ivymom
    Có nên tạo 1 buổi offline chia sẻ kinh nghiệm giúp đỡ nhau cả trên mạng lẫn ngoài đời không các bạn nhỉ ^^
    Bảo vậy mà chưa thấy ho he gì nhỉ? Cuối tuần này thế nào mọi người? Tiết trời dạo này cũng đẹp lắm rồi đó

Trang 4 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 23456 ... CuốiCuối