Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 6 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối
Kết quả 51 đến 60 của 112
    Trích dẫn Gửi bởi ivymom
    Cho em hỏi câu nữa là làm sao để xác định bệnh từ cấp tính chuyển sang mãn tính ạ?
    Khi nào bạn thấy tình trạng bệnh đã ổn định, các tổn thương VN không còn phát triển thêm nữa (thêm tổn thương mới, nặng hơn hoặc lan rộng hơn) thì tình trạng bệnh đã chuyển sang giai đoạn mãn tính.

Thân mến.

PP ăn uống ghi lại được khi đọc của 1 thành viên nào đó bên wtt, không biết là ở tầng mấy nữa, nhưng mọi người nên tham khảo

Người của drazigola bớt được hết vẩy rồi kìa. Thấy da có vẻ mịn hơn rồi đó. Chúc mừng bác nhé

Bạn ơi thế chỗ tay thế nào? Có ổn vậy không? Xem được kết quả như vậy thấy khích lệ thêm tinh thần quá

Hiu hiu. Nói không phải chứ đầu tháng em lại thèm thịt chó quá ạ :-(( Hôm nay mới có mùng 2

Con gái mà lại máu me thịt cho vậy á??? Mình cứ tưởng chỉ có mấy ông bợm nhậu thôi. Xã hội đang bàn luận bảo vệ cho ghê lắm đó

Nói vậy thôi chứ mình cũng ăn ít. Chỉ là không kiêng mà thôi. 1 tháng cũng chỉ ăn 1 đến 2 lần là cùng. Như vậy có nguy cơ ko để mình điêu chỉnh.

Trích dẫn Gửi bởi tramyrubi
    Nói vậy thôi chứ mình cũng ăn ít. Chỉ là không kiêng mà thôi. 1 tháng cũng chỉ ăn 1 đến 2 lần là cùng. Như vậy có nguy cơ ko để mình điêu chỉnh.
    Quá ảnh hưởng luôn ý chứ. Mà bạn cũng nên ủng hộ bảo vệ loài vật đi. bỏ luôn thịt chó đi nhé

Mọi người vẫn uống kim miễn khang đều đấy chứ? Nghe chừg Kim miễn khang có tác dụng với vẩy nến nhiều hơn so với lupus rồi

Mình bi á sừng (có đươc tham gia hội này không vậy). Mình bị cũng hơn chục năm nay rùi đây, ngứa thì thôi rồi

Trang 6 của 12 Đầu tiênĐầu tiên ... 45678 ... CuốiCuối