Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 46

Tìm nơi học việc kế toán tại Hà Nội

Em chào mọi người,
    Em là Loan, mới tốt nghiệp Học viện Ngân hang chuyên ngành kế toán. Là sinh viên mới ra trường, kinh nghiệm làm việc thực tế không có, trong khi các doanh nghiệp đều yêu cầu có kinh nghiệm it nhất là 1 năm :-(
    Anh chị nào đang cần tuyển hoặc biết chỗ cần tuyển KẾ TOÁN HỌC VIỆC ở Hà Nội thì bảo em với ạ. Em chỉ cần được làm việc, được hướng dẫn để biết việc ạ, lương không quan trọng (có chút trợ cấp thì càng tốt ạ )
    Có gì mọi người nhắn qua email: dbloan33@gmail.com hoặc SĐT 0167.6188967
    Em xin cảm ơn rất nhiều ạ.
    P/s: Không phải là các trung tâm tuyển học viên cho các khóa học kế toán thực hành ạ.

T thấy cty kế toán next link đang tuyển thưc tập đấy, c serch trên mạng là ra. không nhầm thì bên đó có hỗ trợ lương 1 chút

Trời ạ, làm học việc j chứ, có mà người ta tận dụng mình thì có, trả tí lương gọi là cho có. Túm lại là nếu tớ thì tớ chả ham. Tốt nhất vẫn phải tự tin vs kiến thức của mình đã rồi xin chỗ nào tử tế mà làm. Ấy tưởng đi làm họ sẽ dạy mình nghiệp vụ kế toán á? Toàn là việc vào chứng từ đơn thuần vs phục vụ le ve vòng ngoài, lưu chứng từ nọ kia chứ, những cái đấy chả cần phải học, chỉ cần được hướng dẫn tí cũng làm đc. Túm lại tớ đồng í vs bạn thanhhoai là vẫn phải học để có kiến thức đã, rồi làm cái C.V hay hay vào. Tớ k biết trung tâm nào vì cảm thấy k tin tưởng được, họ quảng cáo rầm rộ chẳng qua để lấy xiền mình thôi, nên phải hỏi những bạn đã đi học rồi í

Xin chao cac ban
    Minh lam ke toan o cong ty xay dung nho. Minh la ke toan moi nen van con nhieu cai chua hieu het mong cac ban giup voi.
    Cong ty minh dang lam mot cong trinh nho voi tong Doanh thu la 500tr. Chi phi nhan cong la 120tr, minh dinh lam nhan cong khoan theo cong trinh. Nghia la minh lam hop dong khoan cho mot doi tho va co mot nguoi dung ra chiu trach nhiem. Khi do minh lam hop dong, co ca khoi luong kem theo,roi co bien ban nghiem thu, bien ban thanh ly hop dong vaf sau do viet phieu chi tien mat cho tung dot nhu vay co hop ly khong?
    Mong cac ban giup minh voi

Bây giờ mình đăng ký học thử cô Trang được không nhỉ??

Trích dẫn Gửi bởi daongahumg90
    Bây giờ mình đăng ký học thử cô Trang được không nhỉ??
    Đc học thử nhé. Bạn học thử sớm đi, rồi thứ 6 học lớp mới luôn.

Bạn Loan ơi cho tớ địa chỉ và thời gian cụ thể để tới học thử luôn nhé. Cám ơn Loan

Bạn thanhoai có on9 k tớ hỏi nghiệp vụ vs nhé

Trích dẫn Gửi bởi daongahumg90
    Bạn Loan ơi cho tớ địa chỉ và thời gian cụ thể để tới học thử luôn nhé. Cám ơn Loan
    Bạn Loan học khóa nào thế? Tớ cũng học lớp chị Trang nè tớ vừa học xong xin được việc công ty XNK rồi đấy.Đi phỏng vấn họ cũng toàn hỏi tớ mấy cái trên lớp chị Trang dạy, tớ liều chém luôn 3 năm kinh nghiệm.Hihi, Bạn Daongahumg90 bạn đến Pháo Đài Láng gọi chị Lý 0984 14 586 đăng ký xem sao, hình như là có cả lớp ở thanh xuân nữa đấy.

Trích dẫn Gửi bởi tinhyeunaunang
    Bạn Loan học khóa nào thế? Tớ cũng học lớp chị Trang nè tớ vừa học xong xin được việc công ty XNK rồi đấy.Đi phỏng vấn họ cũng toàn hỏi tớ mấy cái trên lớp chị Trang dạy, tớ liều chém luôn 3 năm kinh nghiệm.Hihi, Bạn Daongahumg90 bạn đến Pháo Đài Láng gọi chị Lý 0984 14 586 đăng ký xem sao, hình như là có cả lớp ở thanh xuân nữa đấy.
    Uh t cũng học khóa đấy. Nhưng bh chưa học dc ngay. Công ty mới toàn bắt làm thêm giờ thôi.

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối