Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 46
    Bạn Secret Garden tham gia khóa nào của cô Trang thế?

Trích dẫn Gửi bởi daongahumg90
    Bạn Secret Garden tham gia khóa nào của cô Trang thế?
    Thuế và kế toán tổng hợp bạn ạ. Từ đầu mình chỉ định học thuế, sau lại học thử kế toán tổng hợp, thấy ok nên lại đăng ký thêm. Học cả thuế và tổng hợp 1 lúc, song song 2 lớp, tiết kiệm thời gian. Cơ quan hỗ trợ học phí nên cũng đỡ nhiều. Sếp đầu tư mà, phải chịu khó học hành, mới đáp ứng yêu cầu công việc ở cơ quan.
    :gomo:

bạn Secret Garden học thử rồi à. Mình có gọi cho chị trợ lý, chị nói học 22-25 buổi, thời gian học thì thống nhất theo số đông học viên.
    Mình đang chờ khóa mới để đi học. Bạn đang học buổi tối hay thứ 7, chủ nhật đó? học từ mấy giờ đến mấy giờ đó?

Trích dẫn Gửi bởi trangdaothi
    bạn Secret Garden học thử rồi à. Mình có gọi cho chị trợ lý, chị nói học 22-25 buổi, thời gian học thì thống nhất theo số đông học viên.
    Mình đang chờ khóa mới để đi học. Bạn đang học buổi tối hay thứ 7, chủ nhật đó? học từ mấy giờ đến mấy giờ đó?
    Mình toàn học buổi tối thôi, đi làm mà bạn. KT tổng hợp: thứ 4 (18h30 - 20h30) và chủ nhật (17h - 19h). Còn KT thuế: thứ 5 (18h00 - 21h00). Lịch học của trung tâm đây bạn này: http://ketoanhongtrang.vn/lich-hoc-khai-giang/ Được cái nữa là thời gian học khá linh hoạt, mình bận đi công tác buổi nào là được học bù buổi đó nhưng phải thông báo, xin phép trước đấy.
    :lefright:

KT Tổng hợp bạn học đc mấy buổi rồi bạn?

Gửi các em: Cô Trang có đầy đủ thông tin để các em có thể dễ dàng liên lạc. Tuy nhiên, để chọn lựa kỹ càng, chị vẫn khuyên các em nên tham gia học thử lớp cô, có thể các em đăng ký trước, hoặc 1 tối nào đó trong tuần có tgian rảnh thì chủ động vào học thử thoải mái, nhưng nhớ xem trên web ketoanhongtrang.vn để biết tối đó có lớp học không đã nhé.
    Ngoài ra cô còn có trang fb: https://www.facebook.com/ketoanhongtrang.edubelife/ , các em vào xem nhé.

Trích dẫn Gửi bởi trangdaothi
    KT Tổng hợp bạn học đc mấy buổi rồi bạn?
    Tớ học đến buổi thứ 4 rồi bạn ạ, hiểu bài và chăm chỉ làm bài tập lắm nhé. Cô giáo bảo sắp có khóa thuế và tổng hợp mới đấy. Nếu bạn học nên đăng ký học khóa mới nhé.

Ừ, cảm ơn bạn. Tớ đang chờ khóa mới khai giảng để đi học đây. Chắc khoảng 1 tuần nữa là có. hi

Trích dẫn Gửi bởi Lam1
    Bạn nào ở Hà nội, quận Hoàng Mai thì có thể đến mình học nhé,0972.074.134

Trích dẫn Gửi bởi Lam1
    Bạn nào ở Hà nội, quận Hoàng Mai thì có thể đến mình học nhé,0972.074.134
    Chị dạy tại nhà hay ở trung tâm hả chị? Học phí thế nào ạ?

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 12345 CuốiCuối