Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 63

Thành lập hội .... dê :hihi:

Thưa các cô dì chú bác cậu mợ thanh niên còi yếu khẳng khiu. Tình hình là nay em hơi bùn bùn vào cái mục này ngó chơi. Giật mình thấy dkt ta nhiều bang đảng quá à quên phải gọi là hội chứ. Em cũng đú với các bác nghĩ ra cái hội được xin phép đặt là hội dê. Tên đơn giản và gần gũi. Gần gũi thật đấy các bạn, nó đôi lúc xuất hiện trong các câu nói cửa miệng của các bạn gái. Nếu bạn thử sớt trên gu gờ thì chỉ chưa đầy 0,2 giây có tới đến 18.500.000 kết quả. Vậy ý nghĩa các bạn cứ tự tìm hiểu đi nhé.

Bác nào muốn vào hội thì nhanh tay đăng ký nhé theo mẫu sau nhé:

Tên:
    ngày tháng năm sinh:
    Mức độ dê:
    ya hú:

@các bạn gái: thời đại này nam nữ bình quyền rùi, khuyến khích các chị em tham gia :hihi:

P/s: Quyền lợi thành viên, .... sẽ được post sau (nay bùn ngủ rùi)

Edit 12h27' 8/5/2012
    NỘI QUY - QUY CHẾ HOẠT ĐỘNG CỦA HỘI DÊ

I. Tôn chỉ của hội:
    Hội dê là một tổ chức hoạt động xã hội phi lợi nhuận. Không mang tính chính trị, tôn giáo, phân biệt dê già hay dê non; dê trắng hay dê đen; dê lai hay dê thuần chủng; dê núi hay dê đồng bằng; dê có sừng hay dê không có sừng; ..... :ammuu:

I. Mục tiêu hoạt động:
    Mục tiêu hoạt động của hội là tạo một sân chơi lành mạnh, phù hợp cho những thành viên yêu thích dê, khám phá vẻ đẹp dê; giao lưu, làm quen, kết bạn; trau dồi kiến thức chăn dê, thả dê; nhằm giảm bớt căng thẳng trong quá trình làm việc, học tập, thi cử, giúp các thành viên hình thành các kỹ năng, chia sẽ kinh nghiệm trong các vấn đề liên quan đến dê như chọn ngắm dê, săn dê, bắt dê, câu dê, chọc tiết dê, thịt dê, chế dê, ăn dê ..... :xinloinhe:

II. Hình thức hoạt động: :muatumlum:
    1. Tổ chức các buổi hội thảo chuyên ngành về dê
    2. Cung cấp các kiến thức, kinh nghiệm về dê cho các thành viên
    3. Ọp ẹp gặp mặt dê, hỏi đáp các vấn đề về dê (mời các chuyên gia đầu ngành dê tham gia trả lời)

III. Quy chế
    1. Điều kiện trở thành thành viên hội dê
    - Biết đọc, biết viết, biết mở máy tính.
    - Có máu dê (phải có kết quả xét nghiệm của bệnh viện cấp huyện trở lên)
    - Có tình yêu đối với dê vô bờ bến

Bùn ngủ ghê anh chị em nào muốn tham gia hội thì bổ xung thêm điều lệ nhé! Thôi ngủ đây :nuhon: chúc các dê ngủ ngon !

Ðề: Thành lập hội .... dê :hihi:

Hội Dê thì nghe nó hơi thô và có vẻ như chỉ dành cho các bạn nam. Mềnh nghĩ nên đổi tên là HỘI CHĂN DÊ:loaloa:. Bà con hãy đăng ký nhanh, kẻo hết chỗ.

Trích dẫn Gửi bởi denuidv
    Hội Dê thì nghe nó hơi thô và có vẻ như chỉ dành cho các bạn nam. Mềnh nghĩ nên đổi tên là HỘI CHĂN DÊ:loaloa:. Bà con hãy đăng ký nhanh, kẻo hết chỗ.
    Thô nhưng không thiển. Cho bạn nầy làm hội trưởng vì bạn thơ ngây và trong sáng :ngaytho:

Trích dẫn Gửi bởi ngây ngô
    Cho bạn nầy làm hội trưởng vì bạn thơ ngây và trong sáng :ngaytho:
    Hội trưởng mềnh chả thích, thích làm Chủ tụt hơn. Chủ tụt Hội chăn dê :161: he he

sinh năm tân mùi, dê 100% rồi! :lala:

Ðề: Re: Thành lập hội .... dê :hihi:

Trích dẫn Gửi bởi chi k45vcu
    sinh năm tân mùi, dê 100% rồi! :lala:
    Chả biết nghĩa đen hay nghĩa bóng vào đây là hội dê hết :hihi:

Hội dê này có 1 bác lập rùi mà bây giờ lại lập tiếp à? bị trùng rùi:chuyengivay:

Đã lập hội rồi thì các cụ dê chia sẽ vài "tiệt chiu" dê mà không bị dính đòn cho bà kon học hỏi nào, Chủ tụt hội dê khai pháo nào...........:kinhhoang:

Trích dẫn Gửi bởi thuymy1210
    Đã lập hội rồi thì các cụ dê chia sẽ vài "tiệt chiu" dê mà không bị dính đòn cho bà kon học hỏi nào, Chủ tụt hội dê khai pháo nào...........:kinhhoang:
    Cái này là tuyệt kỹ đâu thể truyền lung tung được đâu. mà có truyền ra học không đúng bị tẩu hỏa nhập ma đó :hihi:[COLOR=Silver]

---------- Post added at 11:40 ---------- Previous post was at 11:chuyengivay:[/QUOTE]Vậy thì càng có nhiều dê :hihi:

e là gà có đc nhập hội ko:k5824633:

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối