Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 47

Ðề: Đà Nẵng!!! Xin mời!!

Trích dẫn Gửi bởi meocung
    Xin mời....!! Làm quen cùng em Meo đang ở tại Đà nẵng, bác nào Ở Đà Nẵng, muốn đến Đà nẵng, đi công tác Đà Nẵng, yêu Đà Nẵng, (thích em Meocung ở đà Nẵng) thì xin mời!!!! Cùng làm quen!!!hehehhee...!!! gởi lời chào nồng nhiệt và thân ái!!!
    Chi meo cưng oi! em vói chị cùng dan meo nè, em định làm quen với chị , hy vọng một ngày nào đó enm sẽ ra công tác đà nẵng, hoặc được làm chi nhánh của công ty chị h he he! Chị thủ đoán em là ai? Chị biết em rùi đó ,.Em với chị jống nhau wa chị nhỉ, Chị có nghĩ vậy ko?
    :hurray::smash:

Trích dẫn Gửi bởi meoconkt
    Chi meo cưng oi! em vói chị cùng dan meo nè, em định làm quen với chị , hy vọng một ngày nào đó enm sẽ ra công tác đà nẵng, hoặc được làm chi nhánh của công ty chị h he he! Chị thủ đoán em là ai? Chị biết em rùi đó ,.Em với chị jống nhau wa chị nhỉ, Chị có nghĩ vậy ko?
    :hurray::smash:
    tưởng ko ai hưởng ứng, hic, đến giờ này có mỗi bé P. cũng an ủi.hichic!!!!!!!!1, chắc ai cũng chê MTrung bão lũ quá mà, hic

Chào các bạn mèo nhé, mình cũng đang công tác Đà Nẵng, rất muốn giao lưu với các bạn. Các bạn Đà Nẵng offline điiiiiiii...

Chào mèo cưng, mèo con và titbup.
    Cho Bao công tớ tham gia với. Bao tôi ở Khai Phong Phủ nhưng chuẩn bị làm rể Đà Nẵng rồi. Cho Bao cong tớ tham gia với nha. he he

Úi giời...ở đâu có mèo cưng thì ở đó có bao công.

Trích dẫn Gửi bởi Baocông
    Chào mèo cưng, mèo con và titbup.
    Cho Bao công tớ tham gia với. Bao tôi ở Khai Phong Phủ nhưng chuẩn bị làm rể Đà Nẵng rồi. Cho Bao cong tớ tham gia với nha. he he
    Anh Bao Công định làm rể ở đà Nẵng àh! có chụi được cảnh lũ lụt không? !Đợt này côgn ty anh nếu mà có quyên góp ủng hộ lũ lụt thì anh phải có ý kiến với giám đốc là trích quỹ ủng hộ lun đó nheng!hehe,
    Em cũng là meo con, mà anh đòi làm chồng của chị mèocưng thì có nghĩa anh là anh rễ của em àh,Vậy rất vui được làm em vợ của anh Bao nha, hihih:hurray:

Trích dẫn Gửi bởi meoconkt
    Anh Bao Công định làm rể ở đà Nẵng àh! có chụi được cảnh lũ lụt không? !Đợt này côgn ty anh nếu mà có quyên góp ủng hộ lũ lụt thì anh phải có ý kiến với giám đốc là trích quỹ ủng hộ lun đó nheng!hehe,
    Em cũng là meo con, mà anh đòi làm chồng của chị mèocưng thì có nghĩa anh là anh rễ của em àh,Vậy rất vui được làm em vợ của anh Bao nha, hihih:hurray:
    Vui quá, thích quá. chúc mừng em ghé thăm Khai Phong Phủ :hurray::hurray:

Tui cũng Đà NẴng nè!
    Có lễ hội họp gì nhắn tui tham gia với
    Tui vừa dọn lụt xong cũng đang cần xã hơi đây.
    Có bác Bao tham thì chắc vui phết

Trích dẫn Gửi bởi voxuanthanh
    Úi giời...ở đâu có mèo cưng thì ở đó có bao công.
    Thêm Tiger nữa nè

Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối