Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 3 123 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 28

Thành viên kế toán Thành phố Hồ Chí Minh! đâu hết rồi mọi người vào đây ofline nào!

Chào các bạn!
    mình là một kế toán ở TPHCM. mình tham gia diễn đàn khoảng 4 tháng rồi. nhưng thực tế mình thấy ở thành phố HCM ít ai tham gia quá. nên hôm nay mình muốn lập topic này để hướng mọi kế toán ở TPHCM vào đây. mọi người cùng vào đây chia sẽ với mình nhé!

trước tiên mình sẽ giới thiệu về mình
    mình tên An, hiện đang là kế toán công ty xây dựng tại bình thạnh, TPHCM. mìnhmo7i` vào nghề được 2 năm thôi. nick yahoo! của mình là lovefullway
    email là lovefullway@yahoo.com.
    mọi người hãy cùng vào đây chia sẽ kinh nghiệm với mình nào. nhất là các bạn ở sài gòn, hãy cùng mình tạo một không gian vững mạnh cho kế toán TPHCM nào các bạn!:hawaii:

Ðề: Thành viên kế toán Thành phố Hồ Chí Minh! đâu hết rồi mọi người vào đây ofline nào!

Mình thấy cái này cũng hay đó. ủng hộ bạn

Ðề: Thành viên kế toán Thành phố Hồ Chí Minh! đâu hết rồi mọi người vào đây ofline nào!

Trích dẫn Gửi bởi kimanhta
    Chào các bạn!
    mình là một kế toán ở TPHCM. mình tham gia diễn đàn khoảng 4 tháng rồi. nhưng thực tế mình thấy ở thành phố HCM ít ai tham gia quá. nên hôm nay mình muốn lập topic này để hướng mọi kế toán ở TPHCM vào đây. mọi người cùng vào đây chia sẽ với mình nhé!

trước tiên mình sẽ giới thiệu về mình
    mình tên An, hiện đang là kế toán công ty xây dựng tại bình thạnh, TPHCM. mìnhmo7i` vào nghề được 2 năm thôi. nick yahoo! của mình là lovefullway
    email là lovefullway@yahoo.com.
    mọi người hãy cùng vào đây chia sẽ kinh nghiệm với mình nào. nhất là các bạn ở sài gòn, hãy cùng mình tạo một không gian vững mạnh cho kế toán TPHCM nào các bạn!:hawaii:
    Tớ đặt một cục gạch nhé. Tớ đang làm kế toán cho công ty truyền thông tại Q.2

hiiiiiiiiiii uh cho tớ đặt cục vàng ở đây nhé , sang năm tớ di cư vào sì gòn , quận bình thạnh nhé , 318 xô viết nghệ tĩnh

Ack. TP.HCM mà ít tham gia quá
    Vậy thì bạn phải tham gia mới biết đc

mọi người cùng nhau vào đây chia sẻ đi nào. mọi người tự giới thiệu về mình đi chứ.

Oạch! Tp. HCM tham gia nhiều lắm đó.
    Có cái nầy cũng hay hay.
    Mình là Phương hiện đang làm cho 1 công ty phần mềm kế toán ở Bình Thạnh
    YM: phuong0989947761@yahoo.com

Rất vui được làm quen với các bạn.

helu.
    điểm danh cái nè.
    Mình tên tuấn.
    kế toán cty lắp đặt ở bình thạnh
    ai làm ơn cho t biết số báo danh của t là nhiêu zị. hehe
    :cheers1::cheers1::cheers1::cheers1:

mọi người cùng vào đây chia sẽ là vui rồi. có ai có trò gì vui vui phổ biến cho mọi người cùng chơi đi. và mọi người có thắc mắc hay ý kiến gì cũng như khó khăn trong công việc hãy nói ra trong forum, mọi người cùng nhau mình giải quyết nhé.! cám ơn mọi người đã quan tâm đến forum này.

Cho mình đặt cục gạch với nhá, mình làm ở Q1 nhưng cũng hay lang thang qua Bình Thanh chơi.

Thanks,

Trang 1 của 3 123 CuốiCuối