Chào mừng đến với Diễn đàn Dân Kế Toán - Kế toán tổng hợp thực tế.
Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 106

Một góc nho nhỏ cho sinh viên nhá

Ðề: Một góc nho nhỏ cho sinh viên nhá

Mình thấy ý tưởng này hay đó. Thành viên nào đang là sinh viên tham gia nha.

Mình còn nửa năm nữa là hết thời sinh viên.... Đi làm chắc sẽ nhớ lắm :longlanh:

em thì vừa học vừa làm , dang hoc liên thông :ngaytho:

Trích dẫn Gửi bởi minhkhanh575
    Tại sao ít thấy sinh viên post bài vậy?Mình tên Khánh,1987. Mình ko có bạn vì sống rất khép kín.Khánh co thể chia sẽ và làm bạn với các bạn.Các bạn nhe!:dotphao:
    [COLOR=Magenta]Khác út quá,út thì lại là ng sống rất thoải mái, tuy đôi khi hơi khép kín,nhưng chỉ vs bản thân m thui :dancing:

em tham gia với .em đang là sv năm 2

cho mình tham gia cùng nhé. mình đang là sv năm t3. mình cũng là người sống khép hy vọng sau nè có thể khác. hihi

Trích dẫn Gửi bởi minhkhanh575
    Tại sao ít thấy sinh viên post bài vậy?Mình tên Khánh,1987. Mình ko có bạn vì sống rất khép kín.Khánh co thể chia sẽ và làm bạn với các bạn.Các bạn nhe!:dotphao:
    Chào bạn Khánh
    Làm quen với bạn được ko? Đọc lời giới thiệu của bạn, mình chợt thấy sao mình giống bạn quá
    Mình trao đổi với nhau qua email nhé Khánh
    Mail của mình là dk25th@yahoo.com

út bít ai cũng có chuyện riêng tư của mình, ai cũng có chuyện bùn,NHưng hãy sống thoải mái,đừng nên khép lín bản thân mình,đừng nên làm cho bản thân mình fải bị dàn buộc hay gò bó bởi cái j đó
    Hãy cố gắng hoà thuận,tham ja các hoạt động củng mọi ng.Út dám đảm bảo mọi ng sẽ thấy rất vui vẻ,và thấy thoải mái.Sẽ thấy cuộc sống nhiều màu hồng hơn, sẽ rất nhiều niềm vui đến với mọi ng

nếu ai đó cần júp đỡ khi có chuyện buồn hay có chuyện j khó jải quết
    Út có lẽ sẽ k júp j đc mọi ng nhiu,nhưng út tin út sẽ ng bạn an ủi và làm cho b bớt buồn hơn,nếu bạn muốn khóc út sẽ cho b mượn bờ vai để khóc,nếu muốn chút jận, út sẽ làm bức tường cho bạn sả jận,nhưng đừng làm út bị thương là đc hjhj.Nhưng nếu có lỡ nặg tay làm út bị thương thì cho út xin ít tiền fý để út vô viện :tanghoa:
    Lần sau còn có ng cho bạn sả jận chứ fải hok hjhj
    Có j thì ll vs út
    Njkname: bichthuy296

Chúc mọi ng vui vẻ,hãy cười thật nhiu, các cụ ta đã có câu 1 nụ cười bằng 10 thang thuốc bổ mà.Ngay khi bạn cười sẽ nhìn bạn dẽ thương và dễ gần hơn,mọi ng sẽ cảm thấy có cảm tình và mún làm bạn vs b nhìu hơn khi lúc nào b cũng buồn bã,sống khép kín.

Chúc các bạn đã và đang là ng khép kín thoát ra đc khỏi nó

chào! Khánh và mọi người em cũng là sv năm 2 đó ! em tham gia với nha thanks!:nongqua:

Trang 1 của 11 123 ... CuốiCuối